Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Bói hộ em anh Quýt Thầy ơi, ghê răng quá, ngày mai có tụt váy ko ạ?
Bao năm tháng anh Quýt ko chết thì đến mùa quýt ảnh mới chết dc. Đen đen bẩn bẩn xoăn xoăn gặp thời là ngon hết. Bằng số năm a Quýt thì a tỷ cũng tăng vốn cả ngàn lần nhưng ảnh ko cho ai dc phép dị nghị :)))

Bao năm tháng anh Quýt ko chết thì đến mùa quýt ảnh mới chết dc. Đen đen bẩn bẩn xoăn xoăn gặp thời là ngon hết. Bằng số năm a Quýt thì a tỷ cũng tăng vốn cả ngàn lần nhưng ảnh ko cho ai dc phép dị nghị :)))
Cảm ơn Thầy, ấm lòng quá. Còn tí hy vọng gỡ gạc, chứ hết Gâu cắm, rồi F30 cắm,... sao em chịu được!
Cười cười mếu mếu như 1 thằng khùng... :109:

Cảm ơn Thầy, ấm lòng quá. Còn tí hy vọng gỡ gạc, chứ hết Gâu cắm, rồi F30 cắm,... sao em chịu được!
Cười cười mếu mếu như 1 thằng khùng... :109:
Ai chê ảnh ko biết chứ em công nhận ảnh giỏi =))) chó vẫn sủa và ảnh cứ đi thôi. Nhưng cp thì e ko mua.

Ai chê ảnh ko biết chứ em công nhận ảnh giỏi =))) chó vẫn sủa và ảnh cứ đi thôi. Nhưng cp thì e ko mua.
Dạ ảnh cầm tinh con Mèo, nên ko sợ chó. Mà Mèo thì tinh ranh lắm... :20:
Em gặp chó sủa thì cứ chạy trước, như anh Cờ ảnh bày. Bao giờ an toàn thì mới quay lại hỏi thăm: Vì sao nó sủa? :20:

Dạ ảnh cầm tinh con Mèo, nên ko sợ chó. Mà Mèo thì tinh ranh lắm... :20:
Em gặp chó sủa thì cứ chạy trước, như anh Cờ ảnh bày. Bao giờ an toàn thì mới quay lại hỏi thăm: Vì sao nó sủa? :20:
Thì ảnh giỏi, ko ai cắn dc ảnh mà còn bị ảnh cắn cho, thế là đâm ra thù =))) gà tức nhau tiếng gáy, với lại ai bảo ảnh ko xuất thân từ Đông Âu mà giàu, láo quá, ko chấp nhận. Người ta chỉ thích thua giới tinh hoa chứ ko thích thua bọn tinh tướng.

Thì ảnh giỏi, ko ai cắn dc ảnh mà còn bị ảnh cắn cho, thế là đâm ra thù =))) gà tức nhau tiếng gáy, với lại ai bảo ảnh ko xuất thân từ Đông Âu mà giàu, láo quá, ko chấp nhận. Người ta chỉ thích thua giới tinh hoa chứ ko thích thua bọn tinh tướng.
Dạ, em đọc truyện VOZ (Phần Cát tặc thì phải), em cũng có tí liên tưởng đến sự việc và cách hoạt động của Quýt ca ạ. Nhiều khi ảnh đâu còn đường lựa chọn, làm chính trị thì chỉ có tiến, ko có lui... Mất bạn hoặc Mất mạng?

Dân mình tài lắm anh ạ, viết đc code convert BTC thành ETH và ngược lại :))
Cho em cái link, vụ này em mù tịt. Toàn đi trộm vặt, ko để ý code với cả công nghệ tân tiến Thầy ợ!:111:

Back