Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Các cụ tổ còn hô lên tận 500k cơ sp. Kệ xử các cụ, chục năm bên chứng khoán chứ sang phố còi thì các cụ cũng vữn là F0...liều ăn nhiều, ăn từng khúc từng khúc.
Chủ yếu đỏ thì ăn, chứ đen thì kiểu rì chả nát gáo ạ?
chuẩn nuôn =)) e bỏ bên đó có vài k trade kiếm cafe ấy mở, múc từ hồi eth 100 cơ X_X.

Việt Nam 2021 nằm trong top 1 tăng trưởng GDP toàn thế giới ạ.
Lãi suất các cụ trên báo hô ngừng giảm, chứ em nghỉ giảm nữa, giảm mãi... vì Tây béo toàn 0%, thậm chí âm lòi.
NH tây béo nó nhiều sp nên giảm lãi hoặc ko cho vay nó vẫn sống khỏe. Nhà mình sống trên 80% từ tín dụng mà lãi âm thì sống bằng niềm tin ah. Anh so sánh rõ vớ vẩn :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

NH tây béo nó nhiều sp nên giảm lãi hoặc ko cho vay nó vẫn sống khỏe. Nhà mình sống trên 80% từ tín dụng mà lãi âm thì sống bằng niềm tin ah. Anh so sánh rõ vớ vẩn :))

Uầy, đúng là không có hàng TCB có khác :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Sư phụ...
À mà thôi, bỏ đi ạ, ko liên quan đến chứng, ko bàn ạ.
:24: đợi sau 2h45 ta lại bàn =)), không chị lại mắng cho.
Đùa chứ mấy năm nay em toàn follow chị đại. Chị phân toách phép ây, e chỉ việc vác vào chart ngắm điểm mua.
Ntc 50k
Sdi 69k
Szc 20k
Hut 2,5k
Vlc 29k
Bởi zậy chỉ mong chị đại sức khỏe dồi dào đầu tư tới 100 tuổi như ô buffet để e còn được ăn theo ahihi.:3D_18:

Dạ Thầy, Thầy nói chí phải ạ!

• Like
Reactions: TTN
:24: đợi sau 2h45 ta lại bàn =)), không chị lại mắng cho.
Đùa chứ mấy năm nay em toàn follow chị đại. Chị phân toách phép ây, e chỉ việc vác vào chart ngắm điểm mua.
Ntc 50k
Sdi 69k
Szc 20k
Hut 2,5k
Vlc 29k
Bởi zậy chỉ mong chị đại sức khỏe dồi dào đầu tư tới 100 tuổi như ô buffet để e còn được ăn theo ahihi.:3D_18:
Thiên tuế thiên tuế thiên thiên tuế luôn sp ạ. 100 cũng còn ít. :10:

Back