Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Quan trọng là nhiều cổ phiếu tốt, nên chỉ cần dám chơi hết tiền em nhé.
Thị trường nhận ra cổ phiếu nào trước thì nó tăng trước.
Phải chờ tư duy người chơi theo kịp đã :21:
Á á á... dzát vãi...
Người hết tiền chê người hết cổ đây mà...
Sát muối vào não, để cho em zai mưa thăng tiến tư duy. Thks chị Ngộ.
Sau bao năm trốn chứng, quay lại thị trường vẫn thấy tư duy của embij: lùn, cận, trĩ... Cho em xin tảng đá trên avata của chị, về treo đầu giường chị nhoé. :113:

Thị trường có khi vào nhịp chỉnh.
Hy vọng SZL sẽ có giá rẻ để mua thêm.
Có chỉnh cũng ko chỉnh sâu đâu chị, index nó sẽ sideway up vài tuần trỗ ni, như anh Mẽo ấy ạ.
Cơ bản là oánh con nào tiềm năng, có thể x5, x10 acc... index sideway up thì nó cứ tím rịm, và lên thẳng đứng. Cái này thì em zai hóng chị gái mưa phân tách và sư phụ mưa hành động, zồi em bám càng và tung hô ạ. :105:

Có chỉnh cũng ko chỉnh sâu đâu chị, index nó sẽ sideway up vài tuần trỗ ni, như anh Mẽo ấy ạ.
Cơ bản là oánh con nào tiềm năng, có thể x5, x10 acc... index sideway up thì nó cứ tím rịm, và lên thẳng đứng. Cái này thì em zai hóng chị gái mưa phân tách và sư phụ mưa hành động, zồi em bám càng và tung hô ạ. :105:
Sự phụ mưa là ai đó bác, để em hóng với :21::21::21:

Bọn này biết có kiếm được tiền em cũng ko chơi! Có lần cho quân đi mở các công ty CK bà con phấn khởi đánh theo vì có người trong công ty có tin nội gián, xong sau đó bỏ cả công ty HHS luôn rồi chuyển qua TCH bài y hệt anh Quyết, chỉ những người theo nó là chết thôi anh ạ! Cổ phiếu từ 27k xuống 3k, đánh những loại CP này nó sẽ làm hỏng cái đầu của mình mất anh ạ!
Cảm ơn @BlueDiamond anh Hạ cũng y hệt Quyết còi cơ à? Mình muốn đầu cơ cổ đất Cảng thì có những mã nào nhỉ? Cổ đất những nơi khác thì mình có rồi.

Em khóa két cả tháng nay zồi =)) giờ ngồi xem các anh triển chiêu thui nha hổng mua bán gì mấy đâu.
Ok sp,
Quay đi quẩn lãi chả thấy có anh nào đẹp chai như anh Đen Xoăn của sp cả.
Thời này, sáng Đen Xoăn, tối Đen Vâu... đen thật sp ạ!

Back