Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

ứ tin.
Đôi khi là tài năng, đôi khi là may mắn ngẫu nhiên.
Còn thành đại gia thì Tài Năng + May mắn. Chả có số má gì ở đây cả.
1 lần thì ngẫu nhiên chứ nhiều lần thì ko nhé. Bà ấy buôn đất từ HN tới Thủ đức, Q9, Bình châu.... nhá. Ông em cũng trong nam ngoài bắc đủ cả.

ứ tin.
Đôi khi là tài năng, đôi khi là may mắn ngẫu nhiên.
Còn thành đại gia thì Tài Năng + May mắn. Chả có số má gì ở đây cả.
Đồng ý chị nhé.
Mấy Thầy 30-40 năm xem bói cũng nói thật ra chả có số gì...Tài cũng chả thật, toàn ảo cả.
Chỉ có may mắn là tồn tại đến ngàn thu...

Có ông thông minh, có ông ngu là một thực tế. Nhưng cuộc sống nó có quá nhiều biến tác động nhiều chiều nên có nhiều khi bỡn cợt với những bộ óc khôn ngoan, và người ta sẽ đổ cho tại số :21:
Ko nhớ ai đó đã nói với em phải biết 1 chút về số má, để có khi hèn thì đổ tại số. Khổ nổi em mù tịt.
Nhiều lúc mọi người bảo cái gì mà năm tam tai, mà em thấy năm nào cũng tai ko chứ có trừ năm nào đâu :2cool_burn_joss_stick:

Ko nhớ ai đó đã nói với em phải biết 1 chút về số má, để có khi hèn thì đổ tại số. Khổ nổi em mù tịt.
Ngày học đại học chị đã nói với bọn bạn là ngu dốt sinh ra mê tín.
Đi thi , éo chịu học bài đâm ra kiêng kỵ đủ kiểu, trong khi cứ học tốt là bước chân phải hay chân trái, ăn gì, gặp vía ai, thi vào ngày nào... cũng vẫn cứ có điểm tốt.

Ngày học đại học chị đã nói với bọn bạn là ngu dốt sinh ra mê tín.
Đi thi , éo chịu học bài đâm ra kiêng kỵ đủ kiểu, trong khi cứ học tốt là bước chân phải hay chân trái, ăn gì, gặp vía ai, thi vào ngày nào... cũng vẫn cứ có điểm tốt.
Nói chuyện này mới nhớ, mấy diễn đàn ô tô lắm thằng ngu, nghĩ đủ thứ trong khi ra đường chạy ngu rồi đóng tiền thì kêu trời lắm.

Có ông thông minh, có ông ngu là một thực tế. Nhưng cuộc sống nó có quá nhiều biến tác động nhiều chiều nên có nhiều khi bỡn cợt với những bộ óc khôn ngoan, và người ta sẽ đổ cho tại số :21:
Chí lí quá chị. Cuộc sống mà, ai biết đâu ngày mai.
Bói vì đam mê! :D

Back