Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Ơ cứ còm một nhoát là chúc mừng ạ. Thế để em cồm thêm cái lô ở mé Aeon Bình Tân nữa...
Cũng ko hiểu sao, từ mảnh đất hẻm bóc bò tó dựng cái chòi cho thuê, xung quanh là nghĩa trang. Mấy năm sau tự dưng mọc lên ông Aeon... thế là... chả hiểu...
Ps: Chị chúc mừng nữa là em kể nữa nha.
Chúc mừng to nhoa, Cào thực sự hợp với BDS đó :113:

Giờ đại gia BDS rồi huh, ôm dăm mảnh dăm căn hộ cho thuê thế này thì nghèo sao nổi :113:
Nói cho sang mồm thôi anh, nợ nần chồng chất, tháng nào cũng phải trả tiền cho Bank... khổ lắm ạ.
Chả có gì sướng bằng đánh chứng như chị Ngộ, ngồi máy lạnh nhịp dò, bắt mấy anh chị CEO đút tiền vô túi. Em cũng muốn giống chị, nhưng ko bắt chước được ạ.

Nói cho sang mồm thôi anh, nợ nần chồng chất, tháng nào cũng phải trả tiền cho Bank... khổ lắm ạ.
Chả có gì sướng bằng đánh chứng như chị Ngộ, ngồi máy lạnh nhịp dò, bắt mấy anh chị CEO đút tiền vô túi. Em cũng muốn giống chị, nhưng ko bắt chước được ạ.
Kệ chứ, mệnh mình hợp cái gì cứ thế phát huy thôi :1:

Ơ cứ còm một nhoát là chúc mừng ạ. Thế để em cồm thêm cái lô ở mé Aeon Bình Tân nữa...
Cũng ko hiểu sao, từ mảnh đất hẻm bóc bò tó dựng cái chòi cho thuê, xung quanh là nghĩa trang. Mấy năm sau tự dưng mọc lên ông Aeon... thế là... chả hiểu...
Ps: Chị chúc mừng nữa là em kể nữa nha.
Nó vẫn ko sướng bằng thắng hàng triệu người anh ạ. Đời có là mấy cảm giác sướng là dc :))) em mua đất là để sướng thằng người cái đã.

Nó vẫn ko sướng bằng thắng hàng triệu người anh ạ. Đời có là mấy cảm giác sướng là dc :))) em mua đất là để sướng thằng người cái đã.
Chuẩn đó Thầy, toàn còng lưng cày cho thằng con nó hưởng.
Càng ngày càng ngộ ra chân lý, giờ cố làm sao kiếm mảnh đẹp đẹp, trồng rau nuôi cá, cho thoả chí thằng người. Con thì kệ mợ nó, cho nó tự lo đời nó thôi.:20:

http://tuvi.cohoc.net/mot-cuoc-luan-menh-nid-1419.html

http://tuvi.cohoc.net/cung-dien-yeu-nhuoc-thi-du-luan-cung-trong-diem-nid-159.html

Dạ em đọc ở đây ạ. Em tham khảo cách các Thầy luận giải và đối chiếu lại với cá nhân em thì cũng hợp lý.
Nhớ nhất là cú múc lô đất Q2, nếu chốt cũng ăn 10 lần (theo giá đất khu vực). Lúc đó em mua đại, rồi xây cái phòng trọ cho thuê, chứ ko tính toán mấy. Ai dè...ngáp được con ruồi. Ngồi gọt số hội sao thấy cũng vui vui. kkk
Siêu thật! Đúng là biển học vô bờ bến.

Chuẩn đó Thầy, toàn còng lưng cày cho thằng con nó hưởng.
Càng ngày càng ngộ ra chân lý, giờ cố làm sao kiếm mảnh đẹp đẹp, trồng rau nuôi cá, cho thoả chí thằng người. Con thì kệ mợ nó, cho nó tự lo đời nó thôi.:20:
Á à, đại gia BDS hiu hiu. Chơi cổ BDS đi anh

Sent from my iPhone using Tapatalk

bổ sung thêm thầy ạ: mình đam mê cái gì thì làm cái đấy :1178:
Không phải đâu, số phát về điền sản hay không là có thật thầy ợ, dù có cố gắng hay không.
Mình có bà chị họ và ông em ruột bả, cả hai cùng mê BDS như điếu đổ. Bà chị thì mua ở chỗ khỉ ho cò gáy gì cũng phát, lãi gấp nhiều lần trong khi em trai bả dù tính toán đủ đường, sờ đâu cũng kẹp, may thì hòa hoặc lãi ít. Dù cả 2 đều thường xuyên trao đổi thông tin với nhau. Mệnh phát điền sản là có thật đó.

Không phải đâu, số phát về điền sản hay không là có thật thầy ợ, dù có cố gắng hay không.
Mình có bà chị họ và ông em ruột bả, cả hai cùng mê BDS như điếu đổ. Bà chị thì mua ở chỗ khỉ ho cò gáy gì cũng phát, lãi gấp nhiều lần trong khi em trai bả dù tính toán đủ đường, sờ đâu cũng kẹp, may thì hòa hoặc lãi ít. Dù cả 2 đều thường xuyên trao đổi thông tin với nhau. Vía phát điền sản là có thật đó.
ứ tin.
Đôi khi là tài năng, đôi khi là may mắn ngẫu nhiên.
Còn thành đại gia thì Tài Năng + May mắn. Chả có số má gì ở đây cả.

Back