Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Dạ, hết tiền thì mình làm bài tập về nhà ạ. Chị lười thì dẫn lộ em vài dòng, để em tập tích phân.
Cả chục ông Cò, ngày nào cũng phím em múc lô đất, có bảo kê mua lại, thuê lại... Hồ Tràm, Phan Thiết,... mà em thấy có vẻ nó lừa đảo sao ấy. Cam kết rồi đến lúc vỡ hụi, ai bắt đền được ạ? Rồi cái cam kết ấy nó thể hiện trên sổ sách kế toán ra sao ạ!
Hơi ngố tàu, hỏi ngu ngu, nếu ngu quá, chị cứ vừa mắng vừa bày em nhé!
ANh ơi đừng tin nó lừa đấy =))).

Khi thấy hay hay thì dù đang giao dịch giá nào mình cũng mua một ít có động lực nghiên cứu sâu.
Nếu thật ưng, thì canh mua theo chiều giá giảm.
Không sao chị ơi :)), như anh @TuanMinh bảo TT này đua trần có khi thắng

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like
Reactions: TTN
ANh ơi đừng tin nó lừa đấy =))).
Đn cũng nghĩ vậy, nhưng cơ bản là thằng này nó sale tài quá, ngoáy đúng chỗ ngứa...
Thấy đn than là đánh chứng lãi bèo nhèo, nản lòng. Thế là nó bảo, chuyển tiền sang đất, bảo kê lãi... Mà phải đánh theo nó hướng dẫn cơ, nó hô: Khi người khác sợ hãi thì ta nên tham lam, khi không ai dám chơi Biệt Thự ven Biển thì ta nên múc.
Nghe cũng mủi mủi cái lòng...

Ngụy biện thôi! Chẳng qua bị mầu tím làm lóa mắt!:24::24::24:
Tại @BlueDiamond ko đọc post hôm trả lời @Chán rồi.
Vẫn nói nếu đền bù rồi thì ngon mà. Nhưng trong đầu nghĩ Tâm đen lừa đảo thật nên ko tìm hiểu nữa.
GIờ Cào nó post nên BCTN mới nhất vẫn khẳng định đã đền bù 511ha thì nếu sai cổ đông có thể kiện nên nghĩ mình định kiến sai thì mua 5k thôi.
Lỗ hay lãi thì cũng ko được mất bao nhiêu ở số này.

Tại @BlueDiamond ko đọc post hôm trả lời @Chán rồi.
Vẫn nói nếu đền bù rồi thì ngon mà. Nhưng trong đầu nghĩ Tâm đen lừa đảo thật nên ko tìm hiểu nữa.
GIờ Cào nó post nên BCTN mới nhất vẫn khẳng định đã đền bù 511ha thì nếu sai cổ đông có thể kiện nên nghĩ mình định kiến sai thì mua 5k thôi.
Lỗ hay lãi thì cũng ko được mất bao nhiêu ở số này.
Kinh, mua 5k kiện Tâm xoăn :24:

Ko anh ạ, em ngờ chị ấy mua vé để tống anh Xoăn vô hộp, nếu dám lừa chị lần nữa...
Hôm trước anh ko nói 2-3 năm nữa, em được mấy cây trần rùi đó, cho em thêm niềm tin đi

Sent from my iPhone using Tapatalk

Back