Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Mua 5k KBC giá trần. Xem có bị Tâm đen cắt tiết lần 2 không nào? :21:
Oặc, oặc
Đen, xoăn, lùn... em thử 100 cổ, mà chị quớt luôn 5k.
Lỡ đang đà học FA, chị cho em hỏi thăm con NVL, với con BĐS Khủng Lồ thế này, liệu có tích phân được ko ạ? Nếu được, thì mình bắt đầu nhòm từ đâu ạ?

Oặc, oặc
Đen, xoăn, lùn... em thử 100 cổ, mà chị quớt luôn 5k.
Lỡ đang đà học FA, chị cho em hỏi thăm con NVL, với con BĐS Khủng Lồ thế này, liệu có tích phân được ko ạ?
Có thằng em nó khoe cty nó làm tổng đại lý của NVL miền Bắc, khen NVL lớn nhất miền trong, chỉ sau mỗi VIN thôi.
NVL đang chào bán sản phẩm với cam kết 2 năm không có lãi sẽ mua lại với lãi suất 14%/năm.
Mà chị hết tiền nên hơi lười tìm hiểu.

Có thằng em nó khoe cty nó làm tổng đại lý của NVL miền Bắc, khen NVL lớn nhất miền trong, chỉ sau mỗi VIN thôi.
NVL đang chào bán sản phẩm với cam kết 2 năm không có lãi sẽ mua lại với lãi suất 14%/năm.
Mà chị hết tiền nên hơi lười tìm hiểu.
Dạ, hết tiền thì mình làm bài tập về nhà ạ. Chị lười thì dẫn lộ em vài dòng, để em tập tích phân.
Cả chục ông Cò, ngày nào cũng phím em múc lô đất, có bảo kê mua lại, thuê lại... Hồ Tràm, Phan Thiết,... mà em thấy có vẻ nó lừa đảo sao ấy. Cam kết rồi đến lúc vỡ hụi, ai bắt đền được ạ? Rồi cái cam kết ấy nó thể hiện trên sổ sách kế toán ra sao ạ!
Hơi ngố tàu, hỏi ngu ngu, nếu ngu quá, chị cứ vừa mắng vừa bày em nhé!

Em chưa có mua, vẫn đang nghiên cứu FA theo chị chỉ lối. Rồi nghiên cứu HA theo anh Táo chỉ lối nữa...
Chắc 2023 mới quan tâm em nó chị ạ. Không biết từ giờ tới đó nó sẽ ra sao...
Mỗi lão sp TM là sướng, ngồi nhịp rò, vểnh râu xem chị em ta tích phân. Haizzz.
:21: kể ra em ko dùng FA nên ra quyết định cũng nhanh hơn.

Dạ, hết tiền thì mình làm bài tập về nhà ạ. Chị lười thì dẫn lộ em vài dòng, để em tập tích phân.
Cả chục ông Cò, ngày nào cũng phím em múc lô đất, có bảo kê mua lại, thuê lại... Hồ Tràm, Phan Thiết,... mà em thấy có vẻ nó lừa đảo sao ấy. Cam kết rồi đến lúc vỡ hụi, ai bắt đền được ạ? Rồi cái cam kết ấy nó thể hiện trên sổ sách kế toán ra sao ạ!
Hơi ngố tàu, hỏi ngu ngu, nếu ngu quá, chị cứ vừa mắng vừa bày em nhé!
Nếu đen sau 2 năm ko tăng giá thì nó giống như vay ngân hàng thôi. Vay ngân hàng cũng 11%-12%. Ưu điểm là nếu dự đoán sai thì sau 2 năm ko tăng giá thì nó lại sắp tăng giá :21:

:21: kể ra em ko dùng FA nên ra quyết định cũng nhanh hơn.
Đời nó thế sp ạ... Giỏi chưa chắc đã giàu... có khi còn die sớm, vì nghĩ nhiều mất hết tinh lực.
Học Số nó có cái hay, như đn nè, học xong thì biết thì ra số mình sanh ra để làm hành khất,,, từ đó bớt đau khổ, và bớt hỏi vì thao: Giỏi mà vữn nghèo?! haizzz

Back