Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Chị Đại ko theo dõi dữ liệu rồi.
Do F0 vào ko có tâm lý theo cổ vốn hóa lớn mà lượng F0 lớn quá nên các quỹ cơ cấu bán bớt VN30 đi và chuyển sang midcap nhiều. Cái này có trình bày của quỹ hẳn hoi.
VN30 để giữ nhịp thôi chị.
Các anh QLQ cao đạo đầy kiến thức giảng bài ban đầu chê F0 nhưng đói quá nên cũng phải quay tay chờ thời và ..xông vào mid cap như F0 à :24::24::24:

Chị Đại ko theo dõi dữ liệu rồi.
Do F0 vào ko có tâm lý theo cổ vốn hóa lớn mà lượng F0 lớn quá nên các quỹ cơ cấu bán bớt VN30 đi và chuyển sang midcap nhiều. Cái này có trình bày của quỹ hẳn hoi.
VN30 để giữ nhịp thôi chị.
Đó là giai đoạn trước.
Khi VN30 trở lên rẻ tương đối tiền sẽ lại chảy vào thôi.
FA xịn là phải đi trước cả quỹ nhá :21:

Anh @Casper12

Anh @HungDang bày cho em cách nhìn nhận thật là hay. Thêm chị @meopink không biết có mua sớm khi đạt giá mục tiêu không. Thật là vui vì con các anh chị chia sẻ chạy đúng như sách, còn em được đọc sách:1:
Mình ít khi khuyến nghị lắm, nhưng BVH rảnh bạn nên nghiêm túc xem xét, có đủ cơ sở để đánh trend dài cả năm đó. Nhịp đầu tiên này chỉ là khởi động kiểu báo hiệu cho làng nước biết thôi, như m hay nói vui là e đang khoe hàng và nói "đến đây và chiếm lấy em đi" :). Ngoài ra còn 1 con VN30 khác cũng nên quan tâm năm nay là POW nhé, ít nhất nếu VN30 xịt thì 2 con BVH và POW có khả năng trụ lại được, hàng kiểu rủi ro thấp phần thưởng cao ấy.

Status
Not open for further replies.
Back