Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Hôm qua chắc nhập viện nhiều, đang thu phí ngon anh.
CTR của anh cũng ngon nữa
Đáng tiếc cho anh quá :1:
Bài học đó vừa dễ vừa đúng nên rất thú vị vì hiểu bài. (nhưng em chắc đây là câu đùa. Anh thật là...)
Tks a, tự ý thức đc chuyện đó nên đang nghiên cứu một số môn có tính chính xác cao để tập luyện.
Đắn đo mấy hôm không biết có nên nói câu này không nhưng bây giờ ...thôi kệ anh hiểu sao hiểu: Em có nói hay không thì sự thật nó vẫn là sự thật thôi anh, "cảm ơn" làm em mắc cỡ hị hị

CTR của anh cũng ngon nữa

Bài học đó vừa dễ vừa đúng nên rất thú vị vì hiểu bài. (nhưng em chắc đây là câu đùa. Anh thật là...)

Đắn đo mấy hôm không biết có nên nói câu này không nhưng bây giờ ...thôi kệ anh hiểu sao hiểu: Em có nói hay không thì sự thật nó vẫn là sự thật thôi anh, "cảm ơn" làm em mắc cỡ hị hị
Tiếc a đi sai đường, sau này mất thời gian thôi, thấy tiếc thời gian mình đã qua.
Khó nhất là tự ý thức-->nhận thức. Đôi khi người khác nói sai nhưng anh nhận thức được (khách quan) đúng là dc.

Tiếc a đi sai đường, sau này mất thời gian thôi, thấy tiếc thời gian mình đã qua.
Khó nhất là tự ý thức-->nhận thức. Đôi khi người khác nói sai nhưng anh nhận thức được (khách quan) đúng là dc.
Trước nay em vẫn dùng MA và MACD để chọn, nhưng nhiễu cũng nhiều.

Chị bỏ đi, mở lớp dạy PTCB đi, trên TTCK giờ hàng hiếm, đi đâu cũng lôi chart ra vẽ nhoe nhoét hết cả lên
Đọc 1 bài PTCB view sát tý hoạt động doanh nghiệp giờ hiếm quá
Cơ hội theo tay to kiếm tiền, ngồi đó mà phân với chả tích :1:
Như HUB ấy, được phím sớm mà đọc thấy ko ngon như mấy mã của mình thế là ko theo, và rồi ngồi nhìn nó trần và trần :19:

Status
Not open for further replies.
Back