Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Anh nhớ em nói gì về EMA 100 không, KBC sắp hồi cũng nên :))
Hôm em hỏi VSC đó, em cũng nhồi luôn 45 (anh bảo FA ổn). Sáng xuống 43 dù không sợ mấy, nhưng không đủ dũng khí và giỏi để nhồi thêm lướt (em toàn lướt ngược:3D_78::3D_78::3D_78:)
Cảm ơn các anh đã bày vẽ, dù có lúc không nghe lời như TV2 của anh @chim_non

a lại thế rồi, tích cực lên nào, chia sẻ cho F4 nhiều hơn đi anh
Anh Mèo Péo đúng thật thà nghiêm túc như hôm anh nói chưa từng Kara nhỉ.
Đây anh rách giời chỉ nói đùa quá lên theo 1 lối là bông lơn
Em thấy có vài người không ưa cách nói Bông Lơn, dù vẫn là dân Nam Bộ rặc

Anh Mèo Péo đúng thật thà nghiêm túc như hôm anh nói chưa từng Kara nhỉ.
Đây anh rách giời chỉ nói đùa quá lên theo 1 lối là bông lơn
Em thấy có vài người không ưa cách nói Bông Lơn, dù vẫn là dân Nam Bộ rặc
Đâu, tôi miền Trung sát Bắc, mà chơi dc đủ cả, nhiều thể loại luôn, chẳng qua chưa thấy hết thôi, chứ chửi lộn như rươi :21: mà thôi, coi VIC đi, thấy tt sập hầm mà anh ấy cứng như này là ko đơn giản.

Đâu, tôi miền Trung sát Bắc, mà chơi dc đủ cả, nhiều thể loại luôn, chẳng qua chưa thấy hết thôi, chứ chửi lộn như rươi :21: mà thôi, coi VIC đi, thấy tt sập hầm mà anh ấy cứng như này là ko đơn giản.
:24:Anh toàn ca khó. TT này thì VIC giữ nhịp như cũ chứ bố bảo cũng chả ai mua nó. Ăn cũng ít nếu đánh T+. VIC em nghĩ chỉ tay to chơi, hoặc là đã đi một đoạn rõ ràng rồi, hé tàu cho dân đu theo chứ mua từ đáy chắc ...hiếm

:24:Anh toàn ca khó. TT này thì VIC giữ nhịp như cũ chứ bố bảo cũng chả ai mua nó. Ăn cũng ít nếu đánh T+. VIC em nghĩ chỉ tay to chơi, hoặc là đã đi một đoạn rõ ràng rồi, hé tàu cho dân đu theo chứ mua từ đáy chắc ...hiếm
Quyền chọn là ở anh mà, thấy khó thì bỏ qua, coi thì vẫn coi thôi, tôi có cổ nào đâu, thấy đẹp thì vẫn ngắm.

Status
Not open for further replies.
Back