Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Cứ ghi lại rồi ngẫm từ từ, dục tốc bất đạt. Nay xem MIG đi, TCM bỏ qua 1 bên, cùng lắm là sai, mà ko sai thì sau này xem lại sau vì đằng nào nay cũng ko mua đúng ko?
TCM thì chưa mua nhưng nghĩ lại thì anh NgocMinh nói xa luân chiến khéo đến may mặc trước, còn MIG không biết trước hay sau. Về lí mà nói thì mua MIG sớm nay là tốt hơn rồi, nhưng bây giờ điểm mua có chấp nhận được không anh

TCM thì chưa mua nhưng nghĩ lại thì anh NgocMinh nói xa luân chiến khéo đến may mặc trước, còn MIG không biết trước hay sau. Về lí mà nói thì mua MIG sớm nay là tốt hơn rồi, nhưng bây giờ điểm mua có chấp nhận được không anh
Không biết anh, đang chú ý nó cả ngày nay thì vui mồm nói thôi, đu theo 1 vài con này con nọ ăn thua gì, tự mình tìm ra mới sướng, đôi khi vỡ mồm cũng chỉ là để mình sau này lấy lại nhiều hơn.

sáng đọc bài anh mót đc ít giá Lộc Phát
Không biết anh, đang chú ý nó cả ngày nay thì vui mồm nói thôi, đu theo 1 vài con này con nọ ăn thua gì, tự mình tìm ra mới sướng, đôi khi vỡ mồm cũng chỉ là để mình sau này lấy lại nhiều hơn.
Em vào tí 69.1
Vì không được giá sớm như anh @hipp nên có ít thôi

Hôm qua em duyệt chart theo những chỉ báo khác, không tìm ra gì. Tự nhủ chắc đợt này miss rồi, không còn điểm vào => vì ít kinh nghiệm nên không duyệt tất cả, nên cũng có thể nói lại miss NLG, HDC. Cũng là một bài học siêng năng anh

Status
Not open for further replies.
Back