Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Đang tính lấy nó + TCM làm câu đố cho anh chỉ ăn :17: vì mới mua hôm qua
Anh phím thì phải sáng sớm chứ :))
Có vẻ tcm vẫn còn kịp, NLG chạy rồi. Ấy nhưng kinh nghiệm đau thương là cứ hễ em chọn con "an toàn" hơn thì hoa ra sau nó chạy chậm hít khói:3D_78:

Thế a vào CSV,NLG ạ, giá bao nhiêu thế a
CSV 39 bq lên 42, NLG hôm qua 54.1. Mà bao năm qua anh cứ hỏi giá vốn mãi, sao ko chuyển sang kiểu như tại sao lại làm như vậy/làm được như vậy thì hay hơn. Tôi chả quan tâm ai vào giá nào nhưng vẫn tự hỏi sao người ta mua dc tốt thế dù với người khác đôi khi là may mắn, biến nhiều may mắn thành quy luật thì...:heo09:

Chỉ Ăn có vẻ thích văn học thơ ca quá :21:
Em khai thật rồi mà. Xưa nhà có tủ sách cũ...Bây giờ thấy hơi tiếc là trong đống không có sách Toán để biết về kinh tế, bây giờ thất nghiệp mới phải cắp cặp đi học lại. May mắn sao mò được ra đây, tự nhiên thấy các anh chị nói chuyện như một gia đình lớn, cũng mon men muốn vào làm em út:3D_16::3D_17::3D_15:

CSV 39 bq lên 42, NLG hôm qua 54.1. Mà bao năm qua anh cứ hỏi giá vốn mãi, sao ko chuyển sang kiểu như tại sao lại làm như vậy/làm được như vậy thì hay hơn. Tôi chả quan tâm ai vào giá nào nhưng vẫn tự hỏi sao người ta mua dc tốt thế dù với người khác đôi khi là may mắn, biến nhiều may mắn thành quy luật thì...:heo09:
Toàn hàng e có, em so sánh giá vốn tý thôi :))

ANH bé tay TO là hoạt nào viên mà:21:.

Quy về bản chất thì giống nhau cả, cũng như bữa anh gì hỏi tôi quên rồi nói IDC cũng như BVH CSV...nhưng sao giống hệt dc.
Về TCM: so với CSV (mẫu đẹp đợt rồi) thì tỷ lệ giảm trên KL của TCM không kiệt bằng (cũng có thể do đặc thù mỗi cp). Bản chất thì TCM chưa thoát downtrend vì ma100 vẫn đang từ trên tiệm cận ma200 vùng 70 (lại cũng là vùng có kl khá). Phiên 11/2 TCM đã thử xiên lên cản => sắp tới sẽ thử nữa. Vượt thì đồng thời ma100 ngóc lên tránh xa ma200 và sẽ ok.
Em dìm hàng TCM thế, anh chị nào đang lái nó lại có cơ gom thêm => gom xong ới em đu tàu với:1:

Về TCM: so với CSV (mẫu đẹp đợt rồi) thì tỷ lệ giảm trên KL của TCM không kiệt bằng (cũng có thể do đặc thù mỗi cp). Bản chất thì TCM chưa thoát downtrend vì ma100 vẫn đang từ trên tiệm cận ma200 vùng 70 (lại cũng là vùng có kl khá). Phiên 11/2 TCM đã thử xiên lên cản => sắp tới sẽ thử nữa. Vượt thì đồng thời ma100 ngóc lên tránh xa ma200 và sẽ ok.
Em dìm hàng TCM thế, anh chị nào đang lái nó lại có cơ gom thêm => gom xong ới em đu tàu với:1:
Cứ ghi lại rồi ngẫm từ từ, dục tốc bất đạt. Nay xem MIG đi, TCM bỏ qua 1 bên, cùng lắm là sai, mà ko sai thì sau này xem lại sau vì đằng nào nay cũng ko mua đúng ko?

Status
Not open for further replies.
Back