Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Đoán trước tết anh ko kịp thoát vụ Thủ Thiêm, thế mà giọng văn vẫn không cáu kỉnh, chắc tự tin làm cú khác đập lại mấy hồi. Sau rồi anh còn ngộ ra được chuyện này chuyện kia, thật là tấm gương tốt. Thanks anh chia sẻ
Anh cứ nói thế là nhiều người nhói tim lắm:21: miệng cười mà lệ đổ trong tim đấy.

Anh cứ nói thế là nhiều người nhói tim lắm:21: miệng cười mà lệ đổ trong tim đấy.
Em đoán chỉ gà F0 mới bị mất tết thôi. trên này các anh quá nhiều kinh nghiệm mới chơi hẳn margin đám đó. Em nhớ anh chim có khen 1 anh nào đó đánh full đòn nhưng ra từ đoạn trước. Anh tình cờ bị cú thiên nga, chắc trời muốn anh ngộ thêm ra cái gì đó để viết code hoàn thiện quái thú:3D_29:

Dân chứng khoán coi việc người khác phân tích là pr nên khi mua lại cứ như ủng hộ, từ thiện :1:.
Nhưng thực ra, với nhiều người đơn giản chỉ là sở thích chia sẻ, hoặc đôi khi là thấy ngâu quá không chịu được thì nói :21:

Mọi người đều bình đẳng như nhau cả, ai cũng có quyền tiếp cận một vấn đề nào đó theo khả năng và theo cách bản thân tự chọn. Nên mình rất ít khi chỉ cho ai một cái nào đó cứng nhắc mà chỉ nói hướng mình đã từng đi qua chứ ko phải giấu giếm gì, nếu phù hợp thì theo ko thì thôi nên tự cân nhắc, ko phải cách của mình đúng là luôn đúng với tất cả. Chuyện suy nghĩ sai nhưng thành quả đúng là rất thường tình trên ttck, kiểu ăn may. Cứ sống dc trên ttck tầm 10 năm thì đúng sai đến mức độ ko nhớ hết dc, và cũng ko còn quan trọng nữa. Sai to quá tự động tắt tiếng.

Mọi người đều bình đẳng như nhau cả, ai cũng có quyền tiếp cận một vấn đề nào đó theo khả năng và theo cách bản thân tự chọn. Nên mình rất ít khi chỉ cho ai một cái nào đó cứng nhắc mà chỉ nói hướng mình đã từng đi qua chứ ko phải giấu giếm gì, nếu phù hợp thì theo ko thì thôi nên tự cân nhắc, ko phải cách của mình đúng là luôn đúng với tất cả. Chuyện suy nghĩ sai nhưng thành quả đúng là rất thường tình trên ttck, kiểu ăn may. Cứ sống dc trên ttck tầm 10 năm thì đúng sai đến mức độ ko nhớ hết dc, và cũng ko còn quan trọng nữa. Sai to quá tự động tắt tiếng.
lâu lắm mới vào VC mà thấy anh dạo này giọng lạ quá :v

lâu lắm mới vào VC mà thấy anh dạo này giọng lạ quá :v
Anh khát hay tôi khát :106:
Nhớ chuyện hồi xưa thằng A7 suốt ngày lên chợ trời chửi bà con ngu như chó vì ko mua PTB là một cp tốt, đúng vậy, tới bây giờ vẫn là cp tốt, tt vẫn có hàng trăm hàng ngàn cp và thời điểm để mua 1 cp tốt, quyền chọn là ở mỗi người cho phù hợp, lúc mới vào ttck cũng ngu hết phần thiên hạ rồi học từ từ. Cũng y hệt như chuyện nhiều em gái thỏ thẻ "em trẻ đẹp như hoa hậu, bằng cấp em cả xấp, nhà em giàu nứt vách...anh bị ngu hay sao anh mà ko chịu lấy em" và chàng trai trả lời "em rất tốt nhưng anh rất tiếc chúng ta ko hợp" nhưng nghĩa đen là "mày dở hơi bỏ mị a, gì cũng hay nhưng bố éo thích"
Ai cần hỏi gì cứ inbox lâu lâu vào ngó sau :6cool_surrender:

Status
Not open for further replies.
Back