Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Vợ con LĐ cấp cao thì chỉ ngồi thu tô nhận suất BDS ưu đãi ngoại giao thôi, ko cần buôn chứng chế nhé :21:
Đùa, làm vì đam mê chứ.
Thj trường bậc cao mà.
Xưa bạn mình kể, đến nơi làm việc mới thấy một bà phóng thẳng xe vào sân cơ quan nhìn rất khó chịu vì nó là lãnh đạo. Sau hỏi mới biết đó là vợ tướng công an, đi làm cho vui thôi.
May chưa mắng đấy :1:

Đùa, làm vì đam mê chứ.
Thj trường bậc cao mà.
Xưa bạn mình kể, đến nơi làm việc mới thấy một bà phóng thẳng xe vào sân cơ quan nhìn rất khó chịu vì nó là lãnh đạo. Sau hỏi mới biết đó là vợ tướng công an, đi làm cho vui thôi.
May chưa mắng đấy :1:
Em chê, đã giàu ai lại đi tranh ăn với nhỏ lẻ bao giờ :21:

Vấn đề luôn là vấn đề nhưng sẽ là vấn đề lớn hơn nếu giải quyết sai vấn đề :59: đoạn này tất cả đội lái nín thở hết nhè nhẹ thoát hàng chứ bị bắt ăn lại bãi nôn như a Quýt thì tán gia bại sản hết.
các đội lái đừng có phi lý quá , chi nhiều hơn thì vẫn ấm êm. A Q thì khác, phạm vi ảnh hưởng xã hội quá. mèo lại hoàn mèo thôi anh.

Lần này chính phủ làm tốt đấy chứ các anh, kể ra đập nát dòng đếm cua sớm hơn tý thì hơn nhưng rõ ràng so với việc ngày xưa QC hay bất cứ ai cũng có thể làm bậy rồi đóng tiền phạt thì bây giờ làm rắn thế này là việc tốt cho thị trường. Nếu có thể làm tới bến như Thủ tướng chỉ đạo, cho mấy thằng UBCK bán dữ liệu, sở giao dịch ăn tiền ... vào lò thì còn tốt nữa. Thị trường bây giờ rất lớn cho nên ko có chuyện để cho đổ vỡ đâu.

Đừng nghĩ lái sợ.
Họ nghĩ bà con sợ nên nó ép xuống luôn làm vòng mới.
Cứ đúng luật làm thì có sao đâu.
QC chết là lợi dụng chế tài xử lý không đủ mạnh nên cố tình làm sai luật.

Mình trải qua nhiều con sóng rồi nhưng chưa thấy lần nào tt nó tát cho phát hoang mang như đợt này, âu cũng là cực thịnh thì phải có lúc cực suy. Nhưng mình lại ko bị ảnh hưởng mạnh như trước, cảm thấy rất đáng mừng. Ít ra là biết mình có tiến bộ còn tt thì hạ hồi phân giải.
Vụ THM thì cũng bình thường nhưng cú quay lệnh FLC thì đúng là thiên nga đen đầu năm, ai cũng nghĩ chỉ bị phạt nặng nhưng xử ko theo luật thì tâm lý các cp khác cũng e ngại.
Đợt này có view gì không anh ơi. chờ anh phím điểm đảo chiều nè

Đợt này có view gì không anh ơi. chờ anh phím điểm đảo chiều nè
Có không ít cp triển vọng nhưng như đã nói, cách làm của những người làm quản lý làm tt đổ vỡ trong ngắn hạn rồi. Kể cả đưa bank ra đỡ chỉ số như hiện nay cũng ko thu hút đc dòng tiền là mấy. Tâm lý thể hiện trên tt đang là cắt lỗ và thờ ơ.
Tốt nhất là chờ 1 thông tin từ UBCK xoa dịu tt chứ nói thật bản thân mình cũng ko muốn vào tt lúc này lắm.

Đừng nghĩ lái sợ.
Họ nghĩ bà con sợ nên nó ép xuống luôn làm vòng mới.
Cứ đúng luật làm thì có sao đâu.
QC chết là lợi dụng chế tài xử lý không đủ mạnh nên cố tình làm sai luật.

Nếu hình sự hóa thì cũng sợ đấy chị ạ, vì lái nào thì cũng chỉ vài chục tài khoản thôi, điều ra là ra ngay việc mua bán lòng vòng, vấn đề là nhắm mắt làm ngơ thôi.

Status
Not open for further replies.
Back