Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
:D cô này viết tiểu thuyết tàu hay phết, âm mưu tưởng tượng hạng thượng thừa. Fan kiếm hiệp cũng đông phết chứ chẳng đùa. Cơ mà cô ấy pán penny giai đoạn trước đúng mới tài.
Cái vụ đó tay to truyền thông mà cụ.
"Tiền to tạm thời rút, tiền nhỏ ở lại đánh game cho f0 xem."
Mà f0 thì còn gì phù hợp hơn penny nữa cụ.

:D cô này viết tiểu thuyết tàu hay phết, âm mưu tưởng tượng hạng thượng thừa. Fan kiếm hiệp cũng đông phết chứ chẳng đùa. Cơ mà cô ấy pán penny giai đoạn trước đúng mới tài.
Văn hay chữ tốt, thuyết âm mưu li kỳ. Bảo sao anh @zug anh ấy hay la cà lắm, còn được rỉ tai tên thật nữa cơ, khéo trong nhóm zalo cũng nên :19:

Nữ hiệp dẫn dắt 108 anh hùng lương sơn bạc sập bẫy Art à anh @zug? :21:
Ha ha không biết, năm ngoái ban đầu còn thấy thú vị chứ càng ngày càng nhảm nên em có theo dõi nữa đâu.
Thỉnh thoảng thấy pic nổi lềnh bềnh trang đầu thì vào đọc chơi nên không biết cụ thể ra sao, chỉ nhớ là đầu năm vẫn tiếp tục tuyên truyền vận động giáo dân xơi no penny thì thấy khiếp rồi :19:

làm gì có. bds có được miếng nào đâu. Chán chả buồn nói, than với anh @skynel hoài
Mình trải qua nhiều con sóng rồi nhưng chưa thấy lần nào tt nó tát cho phát hoang mang như đợt này, âu cũng là cực thịnh thì phải có lúc cực suy. Nhưng mình lại ko bị ảnh hưởng mạnh như trước, cảm thấy rất đáng mừng. Ít ra là biết mình có tiến bộ còn tt thì hạ hồi phân giải.
Vụ THM thì cũng bình thường nhưng cú quay lệnh FLC thì đúng là thiên nga đen đầu năm, ai cũng nghĩ chỉ bị phạt nặng nhưng xử ko theo luật thì tâm lý các cp khác cũng e ngại.

Trước giờ cp nào chả có lái, mà cũng căn theo khung luật để hoành hành trừ 1 vài bọn thiếu hiểu biết quá thôi. Nhưng FLC là th đầu tiên có biện pháp ngoài những quy định trước giờ, tức là đội lái ko còn "vùng an toàn" dc luật bảo hộ nữa.

Trước giờ cp nào chả có lái, mà cũng căn theo khung luật để hoành hành trừ 1 vài bọn thiếu hiểu biết quá thôi. Nhưng FLC là th đầu tiên có biện pháp ngoài những quy định trước giờ, tức là đội lái ko còn "vùng an toàn" dc luật bảo hộ nữa.
thế là vụ trả lại tiền và cổ là ko theo luật ah anh. Ko theo luật thì cũng dở vì ko thể lấy cái sai này đè lên cái sai khác

thế là vụ trả lại tiền và cổ là ko theo luật ah anh. Ko theo luật thì cũng dở vì ko thể lấy cái sai này đè lên cái sai khác
Cái này gọi là nước trong quá thì cá chết hết :21: lần sau rút kinh nghiệm tiếp. Kịch khung phạt a Quyết 1.5 tỷ, mà thế thì lại ko ăn thua. Đúng ra chỉ nên khóa tk thôi, ko cho bán phần còn lại, còn "hoàn trả" là dở rồi.

Cái này gọi là nước trong quá thì cá chết hết :21: lần sau rút kinh nghiệm tiếp. Kịch khung phạt a Quyết 1.5 tỷ, mà thế thì lại ko ăn thua. Đúng ra chỉ nên khóa tk thôi, ko cho bán phần còn lại, còn "hoàn trả" là dở rồi.
vẫn là xứ man di nên mọi việc đều luật rừng tùy ý :24:

Status
Not open for further replies.
Back