Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Margin mà CP giảm 49% thì forcel làm gì còn TK nữa chị
Chị ko biết luật của các cty ck.
Nhưng giảm 98% tức là có 100 đồng, chỉ còn 2 đồng thôi. Và như vậy nếu margin 1-1 thì cổ phiếu phải giảm 49% mới còn 2 đồng được.
Nói chung là nghi ngờ các con số mọi người đưa ra, nó rất khó tin.

Giám đốc có mấy TK, lúc khoe lỗ thì lôi cái TK mini ra khè, chứ còn ổng còn vài cái TK khác đầy xèng lúc ấy mà, lúc ấy rủ rê mua PTB 2.x, VCS, VHC... toàn vùng đáy kinh lắm :24:
Năm đó series Trở lại Eden với Người giàu cũng khóc thịnh hành lắm Mod ạ :21:

Bank Chứng thôi chị :1:
VND SSI sắp tới không khác ngân hàng cỡ vừa, nợ xấu lại hầu như ko có, lãi suất cho vay lại cao
Cho vay margin ngon hơn ngân hàng ý em.
Nhưng chị thấy mấy cty ck hay có trò ký hợp tác để rút lãi chuyển cho cá nhân, ko biết VND và SSI có làm thế ko?

Cho vay margin ngon hơn ngân hàng ý em.
Nhưng chị thấy mấy cty ck hay có trò ký hợp tác để rút lãi chuyển cho cá nhân, ko biết VND và SSI có làm thế ko?
Giờ nói rút ruột thì chắc ko có anh nào ko có, ít nhiều và ở mức độ chấp nhận được thôi chị.
VND em thấy nó dành ra 5 năm để đào tạo đội ngũ và phát triển hạ tầng, giờ mới là lúc nó gặt thành quả thôi.
HCM có cổ đông nhà nước kia nên làm cái gì cũng xin ý kiến nên chậm

Thật sự chị thấy ko có gì quá ghê gớm cả.
Full tk từ đầu năm mà NAV cũng chỉ giảm 20%, hơn một cú điều chỉnh thông thường tý thôi.
Style của chị thì chừng đấy vẫn nằm trong sức chịu đựng của chị.
Các bác ấy lại style full mạc gin - toát mồ hôi trán. Dễ gì có ai nói về thất bại của mình đâu ạ :10:.
Như em gan bé có bao giờ động vào margin đâu ạ :22:

Style của chị thì chừng đấy vẫn nằm trong sức chịu đựng của chị.
Các bác ấy lại style full mạc gin - toát mồ hôi trán. Dễ gì có ai nói về thất bại của mình đâu ạ :10:.
Như em gan bé có bao giờ động vào margin đâu ạ :22:
Bên F319, trường phải khoe lãi mấy chục lần đang dụ bà con full margin kiểu cuốn chiếu.
Tức là NAV nở ra đến đâu, mua thêm đến đấy.
Đó sẽ là cái chết đau đớn nhất, nhưng xứng đáng.

Status
Not open for further replies.
Back