Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Không phải đâu chị. Em thấy tư duy nó rất tốt, đánh cực điềm tĩnh. NAV to nhưng cực giản dị và bthuong....
Cứ ở 10 năm trên TTCK đi rồi sẽ thấy.
Giữa một đám đông cuồng loạn và ngu ngốc thì tư duy tốt chỉ đảm bảo bạn kiếm được tiền chứ ko đảm bảo thành công lớn.
Công thức của thành công là Thành Công = Tài Năng + may mắn
Rất thành công= tài năng hơn một chút + Rất Nhiều may mắn

Last edited:
Cứ ở 10 năm trên TTCK đi rồi sẽ lấy.
Giữa một đám đông cuồng loạn và ngu ngốc thì tư duy tốt chỉ đảm bảo bạn kiếm được tiền chứ ko đảm bảo thành công lớn.
Em biết nó từ 2015 vốn trong tay chỉ 200tr. chưa đủ 10 năm nhưng em tin với tư duy và phong thái đó. 1 ngày nó nổi tiếng trên ttck VN cũng là điều bthuong dù bây h nó cũng có chỗ đứng nhất định, được nhiều người coi trọng

Em biết nó từ 2015 vốn trong tay chỉ 200tr. chưa đủ 10 năm nhưng em tin với tư duy và phong thái đó. 1 ngày nó nổi tiếng trên ttck VN cũng là điều bthuong dù bây h nó cũng có chỗ đứng nhất định, được nhiều người coi trọng
Chị có cậu em xã hội đó. Từ hai bàn tay trắng giờ nắm hệ thông công ty vốn hóa trên 10k tỷ. Tuy nhiên đó là câu chuyện khác, không đơn giản là đầu tư ck đơn thuần mua vào rồi chờ tăng giá

Last edited:
Cái vạch đỏ chỗ gác-đờ-bu là cái gì nhỉ?
Mà anh giai thả quả đầu cá VRE ra cho chạy được chưa ạ? Giặt rũ gì lâu vại? :17:
Phản xạ ánh sáng đỏ từ đèn trang trí xung quanh sân khấu thôi. Nó cũng có thể là cái đèn đỏ phản quang để trang trí, bắt trước ranger rover.
Đèn tương tự đây:

Phản xạ ánh sáng đỏ từ đèn trang trí xung quanh sân khấu thôi. Nó cũng có thể là cái đèn đỏ phản quang để trang trí, bắt trước ranger rover.
Bản này chạy bằng cả xăng cả điện nên chắc tiêu thụ tốt. em đang thắc mắc đồ sộ như này pin trâu cỡ nào nhỉ
Pin con này chắc phải giá nửa cái xe quá :21:

Bản này chạy bằng cả xăng cả điện nên chắc tiêu thụ tốt. em đang thắc mắc đồ sộ như này pin trâu cỡ nào nhỉ
Pin con này chắc phải giá nửa cái xe quá :21:
Xe điện ở xứ nhiệt đới như VN có 1 khó khăn là ngốn năng lượng cho điều hòa dữ lắm. Cứ tưởng tượng kẹt xe 1 tiếng giữa trưa Sài gòn 40 độ thì pin hao nuôi điều hòa cho cái xe to này thì.... :109:

Xe điện ở xứ nhiệt đới như VN có 1 khó khăn là ngốn năng lượng cho điều hòa dữ lắm. Cứ tưởng tượng kẹt xe 1 tiếng giữa trưa Sài gòn 40 độ thì pin hao nuôi điều hòa cho cái xe to này thì.... :109:
Vf E36 không bán ở Việt Nam.

Biết sẽ có người ko tin nhưng ko sao:
1. Mình ko phải đại gia, chuyên gia hay gia gia nhưng lời nói ra là uy tín.
2."Lãi kép đã thấy ghê, lãi kép full mg toát mồ hôi" nguyên văn nói vs thầy @xBuu vậy. Kể cả trước mua DIG full 1.2m PVD cũng cho thầy coi chứng cho :))))
3. Khó làm dc là vì tính cách. Đa phần lên đc 10 tỷ là giỏi lắm rồi nhưng dám full 1:3 tiền chục tỷ vào 1 mã là khó. 100 tỷ mua 1 mã 30 tỷ lại bt.
4. @Hinode số nó may mắn, năm trước cưới bố mẹ vợ cho hẳn căn 2pn 3 tỏi. Tâm lý đánh ko phải lo nghĩ+ sát số(ko liều) nó lên nhanh. Vẫn sống bằng lương nhưng đánh chứng khô máu.

Status
Not open for further replies.
Back