Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Có lần @skynel chia sẻ có bạn từ 400tr lên đến 12tỷ, 30 lần trong có năm rưỡi kìa. Bây giờ có khi lên 20 quả rồi :106:
376t lên 25 tỷ trong 1.5 năm. Thực sự là ít người làm dc. Deal cuối mua 1.5t DIG từ cây CE đầu tiên lên. CE 36.5???? mua 700k.
Các ace thiện lành cứ vui vẻ nếu tiến bộ chứ năm rồi ai chả x tk đâm ra tầm thường :)))
Vừa ra coi, cây ce đầu tiên là 33.25

Ờ, tui bị cái nhẹ dạ cả tin, cơ mà ngây thơ quá nên hem ai lỡ lừa :10:
Anh tôi có khi cũng sắp thể hiện tình thương mến thương với tôi rồi :21:
Cần anh để qua ải 1500 chị nhỉ

Sent from my iPhone using Tapatalk

376t lên 25 tỷ trong 1.5 năm. Thực sự là ít người làm dc. Deal cuối mua 1.5t DIG từ cây CE đầu tiên lên. CE 36.5???? mua 700k.
Các ace thiện lành cứ vui vẻ nếu tiến bộ chứ năm rồi ai chả x tk đâm ra tầm thường :)))
Tài năng quá anh!

Chắc ko có người thứ 2 đâu a

Bái phục. Phát cỡ vầy thì cung Tài kèm đại tiểu vận phải đẹp lắm. Chỗ ở phải có sự thay đổi mạnh mới được.

https://thanhnien.vn/vinfast-trinh-...i-los-angeles-auto-show-2021-post1401920.html
Hoành tráng nhỉ, nay VIC có kéo market ko?
Fe36 bệ vệ thế này thì pin phải khủng cỡ nào ta

ytd mình mới được có 43.65% nhưng mình chưa một lúc nào nghĩ mình ngu, mà ngược lại mình nghĩ tại đám đông ngu nên NAV mình mới ứ tăng :24::24::24:
Việc tăng 66 lần trong 1.5 năm cá nhân mình tin là không có thật.
Bên chợ có nữ hiệp vibanxungdang khoe NAV tăng 26 lần mình cũng nghĩ là bốc phét.
Với thị trường thuận lợi như năm ngoái đến năm nay việc tăng NAV khoảng vài lần đến 10 lần thì có thể tin được.

ytd mình mới được có 43.65% nhưng mình chưa một lúc nào nghĩ mình ngu, mà ngược lại mình nghĩ tại đám đông ngu nên NAV mình mới ứ tăng :24::24::24:
Bên chợ có nữ hiệp vibanxungdang khoe NAV tăng 26 lần mình cũng nghĩ là bốc phét.
Với thị trường thuận lợi như năm ngoái đến năm nay việc tăng NAV khoảng vài lần đến 10 lần thì có thể tin được.
Em có đứa em. NAV thuộc top khủng. 5tr$ và từ đầu năm đến h tăng 7 lần.
Danh mục đánh từ đầu năm đều hàng hot: HSG NKG HPG DGC DGW HDC; Hiện nay vẫn nắm giữ hàng hot như DIG NLG HDC....

LS kép cũng có thể đạt được mà, về lý thuyết nếu deal nào cũng toàn Full MG cao đúng vùng đáy và trend khủng lái mạnh.

LS kép cũng có thể đạt được mà, về lý thuyết nếu deal nào cũng toàn Full MG cao đúng vùng đáy và trend khủng lái mạnh.
Chuẩn anh. nó đánh margin nhiều. NAV cao những vẫn full margin. Con nào nó vào thì thôi chứ hở room là bị múc ngay

dạng NAV to thế này và toàn vào hàng hot thì nó là lái rồi em, kết hợp với nhau làm giá cổ phiếu thì nên nhanh cũng phải thôi. Mức 7 lần là mức phù hợp
Không phải đâu chị. Em thấy tư duy nó rất tốt, đánh cực điềm tĩnh. NAV to nhưng cực giản dị và bthuong....

Chuẩn anh. nó đánh margin nhiều. NAV cao những vẫn full margin. Con nào nó vào thì thôi chứ hở room là bị múc ngay
Giám đốc có giai đoạn nhát nào cũng MG 1-1, nav cũng phi như tên lửa nên anh hiểu mà. Anh còn biết có thằng MG 2-8 cơ :109::109:

Status
Not open for further replies.
Back