Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Em dấn thân vào từ năm Covid thứ nhấtt ... và mong được ở đây mãi đến lúc chân yếu tay mềmmm. Cảm ơn các anh chị VCer rất rất nhiềuu :3D_16::3D_19::1178::1178::1178:
Đừng cảm ơn vội, cứ phải sống qua 1 đợt down trend chính của TT đi đã. Từ covid thứ nhất thì nhàn quá vì TT up trend mạnh, chưa trải nghiệm được mấy đâu :1:

Ý kiến cá nhân em thì chưa; Đầu 2022 ạ
Sau cú FED vừa rồi thì các bên bắt đầu để ý tới lạm phát, ít nhiều gì cũng mò vào vàng coin thôi. Dĩ nhiên là ko có chuyện ào vào.

Cái này trong dự kiến của mình. Mình có 2 ông anh làm trong ngành thép cạnh tranh trực tiếp với HPG có nói cầu thép của toàn TT giảm 2 tháng nay rồi, 1 phần do mùa mưa như mọi năm, phần khác do covid và giá cao nên các nhà thầu giãn/hoãn XD. Có 1 điểm sáng là anh Long tăng bán/XK Tôn mạ được giá.

Cái này trong dự kiến của mình. Mình có 2 ông anh làm trong ngành thép cạnh tranh trực tiếp với HPG có nói cầu thép của toàn TT giảm 2 tháng nay rồi, 1 phần do mùa mưa như mọi năm, phần khác do covid và giá cao nên các nhà thầu giãn/hoãn XD. Có 1 điểm sáng là anh Long tăng bán/XK Tôn mạ được giá.
Quý 3 lại tiêu thụ lại thôi :)), phải kích cầu

Sent from my iPhone using Tapatalk

Em dấn thân vào từ năm Covid thứ nhấtt ... và mong được ở đây mãi đến lúc chân yếu tay mềmmm. Cảm ơn các anh chị VCer rất rất nhiềuu :3D_16::3D_19::1178::1178::1178:
Có một tk cháy 95%, năm ngoái đến nay vừa nhòm lên 400%, nhưng không biết bao giờ về đến bờ. TT lên, ai cũng thành chuyên gia, nhưng,... Đừng như bạn kia nhé!

Status
Not open for further replies.
Back