Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
2 năm rồi có sự thay đổi khá đáng kể trong phân loại đó anh. Giờ dưới 1m$ là nhỏ, trên là to.
Anh cũng nghĩ thế. Như Chế nav cỡ trên 10 tỏi chắc cũng chỉ được coi là nhỏ lẻ thôi, 20 tỏi trở lên thì chắc được xếp vào hạng nhỡ. To chắc phải 50 tỏi trở lên. Dạo này tiền mất giá mà. F0 giờ nạp 1 tỏi nhẹ như lông hồng ý :1:

Lúc nào cũng có người kiếm được tiền, người không kiếm được, thậm chí mất tiền. Điều đó là do phương pháp phù hợp thị hiếu.
Không có ai kiếm được trong mọi điều kiện thị trường cả.
Vậy nên, mình vui vẻ khi thuận lợi, và bình thản chờ đợi khi chưa đến thời.
Kệ thiên hạ.

Anh cũng nghĩ thế. Như Chế nav cỡ trên 10 tỏi chắc cũng chỉ được coi là nhỏ lẻ thôi, 20 tỏi trở lên thì chắc được xếp vào hạng nhỡ. To chắc phải 50 tỏi trở lên. Dạo này tiền mất giá mà. F0 giờ nạp 1 tỏi nhẹ như lông hồng ý :1:
Bọn nó biết cách lách tín dụng, tay to giờ nó làm deal vay vài trăm tỏi dễ ko, nghĩ mà nản. Mình ăn có gấp 10 ko bằng tụi nó ăn 10%.

Ông Môi giới có PP giờ NAV dưới 1 tỷ đâu thèm tư vấn room VIP đâu anh :1:

Ông Môi giới có PP giờ NAV dưới 1 tỷ đâu thèm tư vấn room VIP đâu anh :1:
Giờ người giỏi nhiều lắm anh, thiên hạ rộng lớn mà, quy mô tt tăng mới thấy nhiều người tài thật sự. Chẳng qua mình giờ thuộc lớp xưa cũ, tự kiêu và tự cao nên ko mở lòng dc, nói đâu xa, đầu năm còn ganh tức với chính thằng em mình vì nó x5 tk. Nhưng mình phải học nó cái nhìn ngây thơ.

Ui thế em vẫn ở dạng đơn bàooo ... chưa tiến hoá để phát triển lên nhỏ lẻ :((

Em giờ chỉ tán dóc với vài ông bà quản lý sòng thôi, cũng ko ảnh hưởng gì đến mình cả :))))
anh nên tán dóc ít thôi; Rảnh thì nên chia sẻ quan điểm về trade trét đi; Anh em còn học lỏm
Sợ lộ bài thì cứ chia sẻ khéo khéo như Siu Mod ấy

anh nên tán dóc ít thôi; Rảnh thì nên chia sẻ quan điểm về trade trét đi; Anh em còn học lỏm
Sợ lộ bài thì cứ chia sẻ khéo khéo như Siu Mod ấy
Mình rất chia sẻ tại người ta ko học thôi. Lãi lỗ đừng căn ke mà nhìn xem "tại sao" lại pick những cái đấy, tìm điểm chung, biết đâu ngộ ra cái hay hơn cả mình. HAH cảm giác đến chứng minh là 2 cái khác nhau nhưng kết quả giống nhau là dc. Anh cứ tổng hợp chừng 20 cp kiểu gì cũng phải có tí điểm chung chứ.

Tính time frame dài đi thầy. 5 năm không chết là a good start. 10 năm có lãi không chết là OK, có thể sống bằng nghề. 15 năm có lãi là vào top chiến thắng có thể làm giàu dần rồi.
Chừng nào thất nghiệp mà có vợ nuôi là thành công :21: qua em mới bảo nghe Thanh Bùi hát là ứa gan, mình cũng pick khá tốt nhưng sai có cái tên cuối.

Status
Not open for further replies.
Back