Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Hết tiền ko thì cũng làm 100 cổ, năm nay có thể bắt đầu hòa vốn Long Châu. Đi mua thuốc ở Pharmacity giống như đi cửa hàng tiện lợi, giá lại đắt, dù mình ko tính nhưng phụ nữ lại để ý dù chả biết gì về thuốc nhưng họ để ý những cái ngoài thuốc để nội suy. Thằng Pharma nó làm mô hình như nước ngoài nhưng ngắn hạn chắc ko qua dc tâm lý Á Đông.
Tiềm năng ổn quá anh, lẽ nào năm tới hoàn thành mô hình cái bô :1178:

Ngành bán lẻ sẽ hồi phục, mình nghĩ đỉnh của tt hẵng còn xa, sau khủng hoảng sẽ có giai đoạn niềm tin tiêu dùng tăng do tỷ lệ thất nghiệp sẽ giảm, sau mưa trời sẽ sáng, ko sáng thì đi ngủ, có gì mà lo.
Quan trọng nữa là dịch này tăng thêm tập khách hàng online, sau dịch nuôi dưỡng duy trì tập này khéo thì ngon rồi !

Ngành bán lẻ sẽ hồi phục, mình nghĩ đỉnh của tt hẵng còn xa, sau khủng hoảng sẽ có giai đoạn niềm tin tiêu dùng tăng do tỷ lệ thất nghiệp sẽ giảm, sau mưa trời sẽ sáng, ko sáng thì đi ngủ, có gì mà lo.
Hay quá anh. E đánh ngắn nên cũng ko nghĩ gì nhiều. :11:

Hay quá anh. E đánh ngắn nên cũng ko nghĩ gì nhiều. :11:
Vậy là chưa trưởng thành rồi, tầm nhìn 3 năm để đánh T3 mới là hay. Nghe thì buồn cười, đa phần là cười nhưng thực tế trader cần nhất 1 cái view đúng, có view thì mới có strategy chuẩn, còn những cái T+... chỉ là thể hiện dc skill tốt hay ko thôi, ko có skill tốt mà có 2 cái kia cũng bố thiên hạ rồi.

ngành hồi phục mà e thấy giá CP từ khi "khủng hoảng" năm ngoái đâu có giảm đâu thầy?

Sướng mắt nhể.
Nhưng vòng sau mất Spinazzola rồi :(
Năm nay cửa vô địch cho Ý và Anh ngang nhau. Dưới tí là TBN rồi đến ĐAN MẠCH.
Em vẫn nghĩ Ý sẽ xoay sở được mặc dù khó, thực ra cánh Spina cũng dễ bị khoét nên phải đẩy Verratti vào hỗ trợ, thôi Ý có nhiều bài vở, hy vọng sẽ có bất ngờ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back