Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
thì chịu thôi.. nó cho cơ hội người bị kẹp sửa sai
mà bà con lại tưởng là ngon thì chịu
aLong cũng mệt rồi đó nha
chờ mua cạnh dưới 40-42
LS0oedCo
Hóa ra mốc 40-42 mình chém là có thật à thầy :21:

Nở mới đỏ 1 hôm mà tâm tư nhiều quá nhỉ :21:
Tăng 1 mạch 9 phiên liền thì không thấy ai nói gì, giờ đỏ 1, 2 hôm mà tâm tư tràn ngập.
Cứ giữ vững kỷ luật mua bán thôi mà, mua vì cái gì bán vì cái ấy nếu nó vi phạm, nhàn phỏng ạ.
CP cũng như index, phải dao dộng hình sin là bình thường theo tâm lý & tiền của dân chơi mà :21:

Tăng 1 mạch 9 phiên liền thì không thấy ai nói gì, giờ đỏ 1, 2 hôm mà tâm tư tràn ngập.
Cứ giữ vững kỷ luật mua bán thôi mà, mua vì cái gì bán vì cái ấy nếu nó vi phạm, nhàn phỏng ạ.
CP cũng như index, phải dao dộng hình sin là bình thường theo tâm lý & tiền của dân chơi mà :21:
Bank rồ lên tý bà con sợ vãi ra :21:

Thế hệ cha mẹ tôi đã từng dùng Tetracyclin cho cả thế hệ chúng tôi uống, do không còn sự lựa chọn, để cả thế hệ chúng tôi răng bị nhiễm tetracylin, thiểu sản men và làm chậm sự phát triển của xương.
TW phải ủng hộ nhất trí với TP.HCM thôi, vì tính mạng và sức khoẻ của mình người dân có quyền chọn lựa và từ chối loại vaccine mình phải tiêm.
https://tuoitre.vn/tp-hcm-phan-hoi-...pMO6zvF2ghdsRgTLt1sAFRagEMF8Wr6FlRVAfs5mGejKs

Last edited:
TW phải ủng hộ nhất trí với TP.HCM thôi, vì tính mạng và sức khoẻ của mình người dân có quyền chọn lựa và từ chối loại vaccine mình phải tiêm.
https://tuoitre.vn/tp-hcm-phan-hoi-...pMO6zvF2ghdsRgTLt1sAFRagEMF8Wr6FlRVAfs5mGejKs
Mình vẫn ko hiểu tại sao TW lại phải yêu cầu SG xác nhận mới mua. Hàng tốt thì hở slot ra thì cướp ngay chứ hỏi han làm cái quái gì. Tiền có cơ mà.

phiên đỏ, nhưng vol to nhất trong nhịp tăng từ đáy đến giờ :21:
Mình vẫn ko hiểu tại sao TW lại phải yêu cầu SG xác nhận mới mua. Hàng tốt thì hở slot ra thì cướp ngay chứ hỏi han làm cái quái gì. Tiền có cơ mà.
chưa bao giờ XH bị phân hóa như vậy :105:

Status
Not open for further replies.
Back