Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Các DN tốt hơn mặt bằng chung xứng đang có định giá cao hơn =)))
Mình ko hô hào hay khuyến nghị mua anh Huyền giá này, nhưng những ai đang nắm giữ DGC có thể tiếp tục cầm kỳ vọng vào 1 tương lai tốt đẹp vì anh Huyền đang làm tốt công việc của mình. Nhà máy ở Lào cai không bị ảnh hưởng bởi Covid, tài nguyên giá rẻ đang được khai thác tốt tận dụng giá PP vàng, phân DAP cao bán được giá, Nhà máy SX HPO điện tử mới đã xong sẽ tung sp ra TT vào Q3 (đã được bao tiêu bởi khách hàng HQ) , SP mới PP đỏ sắp ra....
Những ai chỉ nghĩ là DGC lên vì BDS ở Đức giang là chưa nhìn nhận được sức mạnh năng lực SX vượt trội của anh Huyền, 1 ngành mà rào cản gia nhập vô cùng lớn.

Mình ko hô hào hay khuyến nghị mua anh Huyền giá này, nhưng những ai đang nắm giữ DGC có thể tiếp tục cầm kỳ vọng vào 1 tương lai tốt đẹp vì anh Huyền đang làm tốt công việc của mình. Nhà máy ở Lào cai không bị ảnh hưởng bởi Covid, tài nguyên giá rẻ đang được khai thác tốt tận dụng giá PP vàng, phân DAP cao bán được giá, Nhà máy SX HPO điện tử mới đã xong sẽ tung sp ra TT vào Q3 (đã được bao tiêu bởi khách hàng HQ) , SP mới PP đỏ sắp ra....
Những ai chỉ nghĩ là DGC lên vì BDS ở Đức giang là chưa nhìn nhận được sức mạnh năng lực SX vượt trội của anh Huyền, 1 ngành mà rào cản gia nhập vô cùng lớn.
Vâng Anh
DGC PTB thực ra không có gì mới; chỉ là mọi người Kỳ vọng nó đến đâu thôi.
Các báo cáo ctyCK đã mổ xẻ mọi ngóc ngách rồi. Nên nhiêu khi rõ ràng quá mọi người lại thấy nó bình thường. Em nghĩ đơn giản nên cứ cái gì tốt hơn mặt bằng chung là thích

Hôm rồi có ông chết sau tiêm mũi 2, trong tk có 441 tỷ chưa kể cổ phiếu.
Cá nhân mình thì đầu tư đàng hoàng mà giàu thì tốt, không thì 20%/năm cũng đủ sống và có tích lũy đôi chút, nên cứ thong thả thôi.
Sao mũi hai lại chết nhỉ tưởng có sao thỉ mũi 1 tạch rồi chứ ta

Dụ được ông Bé đẩy xe bò rồi anh :))
Sau 110 là free trading nhé :)))

Vừa thực hiện vòng 3 xong mà thầy. Chờ mấy tuần nữa làm báo cáo kết quả là rõ. Cá nhân mình cũng mong thành công, để VN còn sớm mở cửa và phát triển kinh tế.
Phase 3a1 thôi thầy. Đại loại là mới bắt đầu vào gd quyết định. Nhưng Bộ YT khá thận trọng và hơi sợ trách nhiệm nên ko duyệt nhanh được đâu dù nanocovac đã thúc/lobby đến lần thứ 2.
Truyền thông mình có xu hướng tung hô thành tích và cũng để dân chúng phấn khởi. Dù sao cũng là tốt và đó là tiến bộ KH của VN mà. Ngoài ra còn loại vx nữa bên Nha Trang đang làm cũng khả quan. Anh V cũng tham gia thi đấu, báo đăng đầy (anh này bắt trend nhanh). Chưa bít ai về đích trước.

Vừa thực hiện vòng 3 xong mà thầy. Chờ mấy tuần nữa làm báo cáo kết quả là rõ. Cá nhân mình cũng mong thành công, để VN còn sớm mở cửa và phát triển kinh tế.
Anh tiêm về vẫn nhơn nhơn thế này khéo lại thuộc nhóm tiêm giả dược rồi :24:
Thôi đừng buồn anh nha, anh giai em cuối tuần này bắt đầu thử nhể, cái link anh post hồi sáng đó, ủng hộ nước nhà đi anh :19:

Status
Not open for further replies.
Back