Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Hiện giờ là những trải nghiệm chưa từng có trong lịch sử, mình cứ bám sát thị trường, đến đâu tính đến đó vậy thôi.
NHưng VN view của em chứng sẽ hưởng lợi phát triển được vài năm.
Quả thực nếu cứ ngồi 1 chỗ phân tích, đọc báo nghe đài, mà không đi trực tiếp tới các DN, xem họ SX ra sao, đơn hàng thế nào thì rất khó em nhỉ.

Thật.
VC nên bỏ câu hỏi kiểu sao anh hành động vây?
Tư duy và hành động khác nhau mới tạo lên thanh khoản của thị trường.
Ai may mắn bắt đúng nhịp thì ăn, nhưng điều đó ko có nghĩa là ai có lãi là tài.
TTCK ko cần quá nhiều tài năng
Thật sự là đâu cần tài năng, chỉ cần tìm ra đc phương pháp chuẩn và làm đc " Đúng" theo nó.

Quả thực nếu cứ ngồi 1 chỗ phân tích, đọc báo nghe đài, mà không đi trực tiếp tới các DN, xem họ SX ra sao, đơn hàng thế nào thì rất khó em nhỉ.
Thật sự là đâu cần tài năng, chỉ cần tìm ra đc phương pháp chuẩn và làm đc " Đúng" theo nó.
:21:.. sao nghe thầy nói cũng đúng cả

Có bạn bảo chỉ có mỗi cách đi theo tạo lập ngay từ đầu là giàu nhanh thôi :21:
Cơ mà mình có suy nghĩ khác.
Em đc cái không tin bất cứ ai hết, mọi thứ đọc để tham khảo còn xuyên suốt vẫn theo bản thân thôi, mọi người cũng thấy là cách của em dễ mà :)) đi hóng tin FA tốt của mọi người , rồi dùng mấy soi Ma thôi đó :)) có gì cao siêu đâu. Ăn ít toàn ăn khúc giữa :)) không mua đc đáy cũng chả bán đc đỉnh toàn vô sau 8-10% mà thoát cũng -8- 10%

Thế để tìm ra được phương pháp chuẩn thì cần tài năng hay cần lắc xí ngầu dẻo hở anh ei? :102:
Lắc xí ngầu dẻo được rùi anh, tài năng chắc ko cần đâu, cần kỷ luật cutloss hoi [emoji1787]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Mỗi người có một phương pháp bắt cá khác nhau người dùng FA ví như đặt lờ cá xong ngồi đợi, người dùng TA ví như câu cá ,người nào có kỹ năng chuẩn bị tốt thì sẽ được nhiều cá, đừng theo HA như thằng mù múa kiếm là được, chơi cả đời nên phải rèn luyện kỹ năng hàng ngày, nay đúng mai sai là chuyện bình thường, nhưng dần kỹ năng sẽ lên.:1::1::1:

Status
Not open for further replies.
Back