Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Quan trọng là mức giá bác ạ :))
HDC kết quả kinh doanh Q2 cũng đâu có tốt, dòng tiền bình thường. Ko như kỳ vọng :D
Book bao nhiêu là tốt anh?. Kỳ vọng bao nhiêu ợ

HDC kết quả kinh doanh Q2 cũng đâu có tốt, dòng tiền bình thường. Ko như kỳ vọng :D
Haha, kim cương nằm trong từng chi tiết :p, nếu đọc báo cáo anh sẽ thấy, quý 2 vẫn tăng trưởng so với cùng kỳ nhé

Tuổi gì so vơi PHR nhờ :21:
GIờ chờ PHR sập mua vào gấp đôi số đang có.
Lúc hạch toán VSIP 3 thế nào bọn đần thích báo cáo đẹp cũng lao vào mua, ta bình tĩnh bán đưa giá vốn về 0 đồng.
Chờ tiếp Tân BÌnh giai đoạn 2 phê duyệt năm 2022, trong khi đó khai thác VSIP3 và NTU3.
2023 -2025 khi các dự án tự PHR làm chủ đầu tư như Hội Nghĩa, Bình Mỹ đc chính thức phê duyệt lúc đấy lại khen lãnh đạo tài ngay ấy mà :21::21::21:

Last edited:
Lúc hạch toán VSIP 3 thế nào bọn đần thích báo cáo đẹp cũng lao vào mua, ta bình tĩnh bán đưa giá vốn về 0 đồng.
Chờ tiếp Tân BÌnh giai đoanh 2 phê duyệt năm 2021, trong khi đó khai thác VSIP3 và NTU3.
2023 -2025 khi các dự án tự PHR làm chủ đầu tư đc chính thức phê duyệt lúc đấy lại khen lãnh đạo tài ngay ấy mà :21::21::21:
Lái hấp đâu, vào nghe chỉ đạo chiến lược này :24:

Lái hấp đâu, vào nghe chỉ đạo chiến lược này :24:
Chị ko hiểu sao đại gia kim cương chất đống, nằm ngủ tài sản cũng tăng thì chê, cứ đi tìm thằng làm thuê lương 3 cọc 3 đồng chỉ vì năm nay lương 10tr sang năm lương 12 tr để cưới :21:
Cả đời lam lũ chắc ko kiếm được 1 chiếc nhẫn đại gia đánh rơi :24:

Chờ tiếp Tân BÌnh giai đoạn 2 phê duyệt năm 2022, trong khi đó khai thác VSIP3 và NTU3.
2023 -2025 khi các dự án tự PHR làm chủ đầu tư đc chính thức phê duyệt lúc đấy lại khen lãnh đạo tài ngay ấy mà :21::21::21:
:1cool_byebye:

Chị ko hiểu sao đại gia kim cương chất đống, nằm ngủ tài sản cũng tăng thì chê, cứ đi tìm thằng làm thuê lương 3 cọc 3 đồng chỉ vì năm nay lương 10tr sang năm lương 12 tr để cưới :21:
Cơ bản là kim cương cũng phải chia 5 sẻ 7, không tự quyết định được =))

Chấp nhận người ta suy nghĩ khác biệt chị tôi ơi. Cơ hội mới có nhiều chứ ạ. Việc mình thì mình ưng mình làm. Sướng thế còn gì ạ :16:

Status
Not open for further replies.
Back