Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Danh mục mới xanh gần đây thôi ạ
3 tháng Bank chứng thép tăng thì NAV hầu như mõm. chỉ trading vài mã cho qua ngày đoạn tháng thôi
May có HPG trong TK nên vẫn đỡ buồn chút
Giờ mí xanh đc tý có hơi dở dở hâm hâm hay cười tý
Có gì cho em xin lỗi ạ.

Danh mục mới xanh gần đây thôi ạ
3 tháng Bank chứng thép tăng thì NAV hầu như mõm. chỉ trading vài mã cho qua ngày đoạn tháng thôi
May có HPG trong TK nên vẫn đỡ buồn chút
Giờ mí xanh đc tý có hơi dở dở hâm hâm hay cười tý
Có gì cho em xin lỗi ạ.
Cả sóng bank to đùng mình ko chơi 1 cp bank nào từ đầu nên chấp nhận bỏ. Thấy anh bé "đa cấp" hoan hỉ, thấy chế đi chợ vipi hàng ngày kiếm chục củ cũng buồn chứ, nhưng mình kém thì phải chịu thôi, tìm hàng khác. No problem. :4:

Cả sóng bank to đùng mình ko chơi 1 cp bank nào từ đầu nên chấp nhận bỏ. Thấy anh bé "đa cấp" hoan hỉ, thấy chế đi chợ vipi hàng ngày kiếm chục củ cũng buồn chứ, nhưng mình kém thì phải chịu thôi, tìm hàng khác. No problem.
Thì em cũng vậy mà. thỉnh thoảng trading dăm K kiếm cafe thôi
Midcap đoạn đó xuôi nam hết

Anh @zug này cũng vui tính giống a @bokhoktx nè. Múc mạnh đi anh :21:
Ngó ra cửa thấy thành phố đang xịt khử khuẩn múc DGC, xong vào thấy mạng mẽo chập chờn gọi mằng bọn FPT telecom. Cãi nhau một hồi nóng quá đi tắm lại nhớ ra TDM. Tới đây rồi chả nhẽ không mua biệt thự HDC ốp đá VCS xài nội thất PTB, đất đai BD PHR để làm của hồi môn.
Cuối năm đi ĐN xả strees, ở đấy có công trình ông CMG to vãi nồi sắp xong. Tiện tay rút ít tiền MBB du hí tiếp.

DM vậy đủ lựa chưa ạ?

Ngó ra cửa thấy thành phố đang xịt khử khuẩn múc DGC, xong vào thấy mạng mẽo chập chờn gọi mằng bọn FPT telecom. Cãi nhau một hồi nóng quá đi tắm lại nhớ ra TDM. Tới đây rồi chả nhẽ không mua biệt thự HDC ốp đá VCS xài nội thất PTB, đất đai BD PHR để làm của hồi môn.
Cuối năm đi ĐN xả strees, ở đấy có công trình ông CMG to vãi nồi sắp xong. Tiện tay rút ít tiền MBB du hí tiếp.

DM vậy đủ lựa chưa ạ?
CMG trông chart hay hay, em này có gì ngon ko anh :105:

Ngó ra cửa thấy thành phố đang xịt khử khuẩn múc DGC, xong vào thấy mạng mẽo chập chờn gọi mằng bọn FPT telecom. Cãi nhau một hồi nóng quá đi tắm lại nhớ ra TDM. Tới đây rồi chả nhẽ không mua biệt thự HDC, đất đai BD PHR để làm của hồi môn.

DM vậy đủ lựa chưa ạ?
Thầy kể chuyện hay quá :24::24::24:
Cách ly ở nhà vợ bắt nấu cơm bực quá chém bàn bếp 1 nhát, đổ cả lọ tương MSN, may mà đá VCS tốt nên ko xước. Sàn nhà bẩn thả con Xiaomi ra hút bụi, lấy thời gian đọc báo. Nóng quá tợp 1 ngụm VNM, bật điều hòa Funiki của anh Long ra cho mát, lướt shopee gọi VTP ship hàng ....v...v... :24::24::24:
To be continued ... :24:

Status
Not open for further replies.
Back