Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
E ít xèng đành gặm chị Liễu thoai vậy, cũng xk nha :24:
Hàng ngon mà bld chán quá
tiền nhiều mà mở rộng nâng công suất tận dụng thì giờ chắc giá 1xx lâu rồi
Đợt rồi tưởng mua nhà xưởng để làm nhà máy mới, nâng công suất lên mà hình như chỉ để......chứa nguyên liệu

tụi nó nghĩ sao mà làm vậy được nhỉ,thấy ko ai nói chắc tụi nó nghĩ ở VN ngoài tao ra ko có sân chơi nào khác nữa sao.vào đây là phải chấp nhận tất cả các quy định của HNX sao,phải cho ndt thở thì họ mới có tiền mà thu.tận thu như vậy e thấy ko hợp lý.
Ối dồi, anh ơi, Việt Nam mình là thiên đường đấy. Anh sang Mẽo oánh xem, nó thu thuế anh nghẹt thở luôn. Lúc nào anh Tí xuất hiện anh hỏi cho kỹ càng, Việt Nam mình oánh chứng thuộc hệ rẻ nhất thế giới rồi.

Em thấy bên DNSE miễn phí giao dịch. Mở bên đó có an toàn không các anh chị ?
Chị mở TK từ lúc công ty mới mở, do chủ công ty là người của CTG nên được mời ủng hộ.
TK số VIP luôn :1:
Sau đó ông em mua lại
Hiện giờ bán cho bạn Giang, cháu chị Hương VNDS.
Nhưng nghe đâu của đại gia khác, Giang đứng tên hộ.
Cũng ko biết thế nào. Nhưng DNSE ko biết có còn chương trình miễn phí trọn đời ko ?

Chị Liễu cẩn trọng mà, hợp đầu tư hơn là lướt sóng :21:
Lướt sóng hay đầu tư em ko nói
Dàn MMTB, dây chuyền của GDT cũ kỹ; Nếu có thể đầu tư nâng công suất, cải thiện chất lương, thì sản phẩm mang giá trị khác chứ anh
DN phát triển thì cốt lõi vẫn là công tác đầu tư thôi

Chị mở TK từ lúc công ty mới mở, do chủ công ty là người của CTG nên được mời ủng hộ.
Sau đó ông em mua lại
Cũng ko biết thế nào. Nhưng DNSE ko biết có còn chương trình miễn phí trọn đời ko ?
CÒn, em cũng mới mở nhưng chưa quen nên chưa nộp; Được chọn số tk nếu số đó chưa có người dùng

Sau đó ông em mua lại
Em thấy bảo vẫn miễn phí trọn đời đó. Nên tính chuyển qua bên đó. Dạo này dành một phần tk đua lệnh cho vui mà phí bên vcsc của em tận 0.25% :1cool_byebye:. Nên chạy thôi.

Status
Not open for further replies.
Back