Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Cái tư duy canh dự án đến kỳ hạch toán hay báo cáo lợi nhuận tăng để đánh lên là mình ko chơi nữa rồi.
Người ta hướng đến giá trị lâu dài và bền vững chứ có thèm ăn cắp vặt đâu :21:
Đôi khi có những cổ phiếu khá ngon nhưng ko đủ tiêu chí mình cũng ko mua xong nhìn nó tăng như ko có não cũng ức chế chứ :19::19::19:
Đa phần cổ đều bị tình trạng như chị nói, hiếm có em nào hoàn mỹ lắm, nhưng đẹp thì vẫn tăng

Cái tư duy canh dự án đến kỳ hạch toán hay báo cáo lợi nhuận tăng để đánh lên là mình ko chơi nữa rồi.
Người ta hướng đến giá trị lâu dài và bền vững chứ có thèm ăn cắp vặt đâu :21:
Đôi khi có những cổ phiếu khá ngon nhưng ko đủ tiêu chí mình cũng ko mua xong nhìn nó tăng như ko có não cũng ức chế chứ :19::19::19:
đây cũng là cách hay mà chị.
Nếu người đó giỏi trong vde forecast outlook thị trường & doanh nghiêp trong vài tháng, quý, năm tớii
Bản chất định giá là dựa trên kỳ vọng. Bet trúng thì thắng.

Đa phần cổ đều bị tình trạng như chị nói, hiếm có em nào hoàn mỹ lắm, nhưng đẹp thì vẫn tăng
Thời thanh niên trai trẻ, ông nào chăng mong có người yêu xinh như hoa hậu, lại nết na thùy mỵ, giỏi nữ công gia chánh, tam tòng tứ đức đủ cả. Nhưng những cô như thế thì có nhiều không, có đến lượt người thường như mình không :17::18:Chẳng nhẽ lại dành cả đời đi tìm người trong mộng, phí hoài tuổi xuân, quãng đời đẹp nhất :102:
Cố gắng tìm 1 hình mẫu lý tưởng là 1 chuyện, nhưng cái dạ dày nó đói, không chịu được nên đành phải bò cái đầu gối thôi. Ít ra cũng luôn khắc sâu trông tâm là KHÔNG BAO GIỜ phải lê la với hàng móc cống, lái lợn tà ma ngoại đạo hút máu cổ đông vậy, cố đững vững bằng đôi chân của mình :109: :20:

đây cũng là cách hay mà chị.
Nếu người đó giỏi trong vde forecast outlook thị trường & doanh nghiêp trong vài tháng, quý, năm tớii
Bản chất định giá là dựa trên kỳ vọng. Bet trúng thì thắng.
Chị ko chê mà ko phải lợi thế của mình nên chị ko chơi.
Có điều trao đổi là đủ rồi.

Thôi chị next

Mỗi người mỗi phương pháp mua bán khác nhau, kiếm đc xèng mà ko vi phạm pháp luật bị sờ gáy là đc. Tà mà ngoại đạo, chính tông FA, hay nửa tà nửa chính miễn là có xèng. Chơi toàn lỗ , ko có phương pháp cụ thể, ko tiến hoá theo thị trường mới nguy hiểm

Mỗi người mỗi phương pháp mua bán khác nhau, kiếm đc xèng mà ko vi phạm pháp luật bị sờ gáy là đc. Tà mà ngoại đạo, chính tông FA, hay nửa tà nửa chính miễn là có xèng. Chơi toàn lỗ , ko có phương pháp cụ thể, ko tiến hoá theo thị trường mới nguy hiểm
em thấy mình ở trong đấy.. huhu

Anh chỉ mong anh Long tập trung làm ra nhiều sp cao cấp để tăng biên LN chứ cứ bán phôi với thép XD nhiều mãi cũng ko hay.
Như anh Huyền ý, anh ấy mà làm ra HPO điện tử và Phốt pho đỏ thành công, bớt xk Phốt pho vàng đi thì quá ngon :1:
Từ từ mới nâng cấp được chứ anh. Vừa sản xuất vừa phát triển dần, nâng tầm công nghệ và nâng tầm quản trị

Từ từ mới nâng cấp được chứ anh. Vừa sản xuất vừa phát triển dần, nâng tầm công nghệ và nâng tầm quản trị
Đọc bài này mới thấy thấm thía này. Nhật bản bảo thủ đã bỏ lỡ cơ hội thế nào. Tương lai công nghệ làm cái gì cũng Robot, cũng cần AI thì cơn khát chip càng kinh khủng. Ai tiên hạ thủ vi cường là đại thắng.
https://vnexpress.net/hai-ky-olympic-de-lo-cu-truot-dai-cua-cong-nghe-nhat-ban-4328366.html

Status
Not open for further replies.
Back