Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Vậy mới nói thực ra ko phải Bank là ngành lãi lớn nhất mà mấy ông BDS
Anh đùa à, một ông mượn đầu heo nấu cháo với một ông tận dụng buôn chính sách thì margin rõ ràng là cách mấy trượng.
Banks thì kinh cái là thu tiền đều trên quy mô lớn.
Sáng nay, các bác nhà mình bàn bạc học thuật thế nhỉ. Khác hẳn mọi hôm:15:

Anh đùa à, một ông mượn đầu heo nấu cháo với một ông tận dụng buôn chính sách thì margin rõ ràng là cách mấy trượng.
Hành động là ngồi hóng tiếp thôi :))) chừng nào thấy nhiều nhiều 3 chữ cái thì quẹo lựa.

:21:
2 anh ngẫu nhiên post liền nhau thế này, chẳng lẽ là điềm...?

Chán tán nhảm rồi em.
Thấy có bạn từ 2 bàn tay trắng mà giờ mỗi lần đi tiền cả triệu cổ là hiểu rằng mình hoặc là bất tài hoặc là chưa may mắn, cần phải tu dưỡng nhiều hơn :2smiley_vn15:

Bác xoáy vào tym em rồi. Huhu
Đúng còn gì, tiêu chí lựa chọn cổ phiếu là tăng trưởng mới có định giá chứ :)), động lực từ quản trị như này là điểm cực kỳ yếu nghiêm trọng nhất. Điểm huyệt luôn, dòng tiền thông minh mà anh

Sent from my iPhone using Tapatalk

Chán tán nhảm rồi em.
Thấy có bạn từ 2 bàn tay trắng mà giờ mỗi lần đi tiền cả triệu cổ là hiểu rằng mình hoặc là bất tài hoặc là chưa may mắn, cần phải tu dưỡng nhiều hơn :2smiley_vn15:
Có khi làm thuê đấy chị ạ. Tự do quyết định như chị có phải gấp 8 lần tài năng trẻ kia không ạ :16:
Vả lại mấy ai hào phóng đi chỉ bày cho các fans như chị đâu, hơn ối chứng sĩ rồi :11:

Đúng còn gì, tiêu chí lựa chọn cổ phiếu là tăng trưởng mới có định giá chứ :)), động lực từ quản trị như này là điểm cực kỳ yếu nghiêm trọng nhất. Điểm huyệt luôn, dòng tiền thông minh mà anh

Sent from my iPhone using Tapatalk
Như PDR, NVL chắc chắn là quản trị tốt nên giá tăng gấp đôi so với đầu năm:1cool_byebye:

Đoạn này không còn đơn giản anh ạ. Chỉ còn một vài ông có lợi thế khác biệt so với phần còn lại. Lợi thế như thế nào thì nó lại phản ánh vào giá trong một khoảng thời gian tương lai phía trước nữa.
Khủng hoảng lần này khác với các khủng hoảng khác, nó tác động trực tiếp đến cơ thể nên sẽ thay đổi rất căn bản về hành vi và nhu cầu.

Status
Not open for further replies.
Back