Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Thanks chế. Vụ quyển phân kỳ chế đừng quan trọng quá, tui cũng down từ trên mạng xuống thôi.
TAC mua được lúc ngay đáy 15 thì mua không thì thôi. Lưng chừng thế này thường tui không chơi. Tui cũng đã tìm được vài con hàng tiềm năng. Chế yên tâm nhé!
Mong thầy Táo sớm lên tàu yên vị cho anh em mừng :1:

Thanks chế. Vụ quyển phân kỳ chế đừng quan trọng quá, tui cũng down từ trên mạng xuống thôi.
TAC mua được lúc ngay đáy 15 thì mua không thì thôi. Lưng chừng thế này thường tui không chơi. Tui cũng đã tìm được vài con hàng tiềm năng. Chế yên tâm nhé!
Cầu mong bảng chữ cái của anh ạ.. :)

Chưa thấy gì bùng nổ mà tăng khiếp vậy anh nhỉ, trong khi anh Long chật vật mới lên từng này

Sent from my iPhone using Tapatalk
Đa số mã mạnh mới tăng gấp đôi hoặc 2.5 lần từ đáy covid mà ông Rau má chơi gấp 2 lần như thế, sợ thặc. Kỷ lục chưa nhỉ :105:
Anh phật tử cũng + 4.31 lần rồi :105:

Đa số mã mạnh mới tăng gấp đôi hoặc 2.5 lần từ đáy covid mà ông Rau má chơi gấp 2 lần như thế, sợ thặc. Kỷ lục chưa nhỉ :105:
Anh phật tử cũng + 4.31 lần rồi :105:
DGW bỏ qua thì ko tiếc vì mình chưa bao giờ ngó đến nó. Nhưng bỏ qua PET giá dưới mệnh sau khi DGW đã tăng nóng và chủ tịch mua vào nhiều là một thiếu sót không nhỏ nhỉ.

DGW bỏ qua thì ko tiếc vì mình chưa bao giờ ngó đến nó. Nhưng bỏ qua PET giá dưới mệnh sau khi DGW đã tăng nóng và chủ tịch mua vào nhiều là một thiếu sót không nhỏ nhỉ.
Đúng thế, rất đáng tiếc :17:
Đấy, thế mà các thầy cứ bảo buôn chứng khó :19: Hóng các thầy VC khoe nav tăng lớn hơn 3 lần năm nay :105:

Không cần cưỡi con ngựa chạy nhanh nhất, chỉ cần con ngựa mình chọn đưa mình về đích là ok lắm rồi.
Trăm đường không tránh nổi cái số, nếu mình vẫn giữ nguyên số lượng người tềnh đến giờ khéo ...suýt triệu phú đô la ý nhể :19::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back