Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
VCer tuần trước đi thăm nhà máy ở HD thấy kinh hoàng quá vì xe công ten nơ vào ăn hàng kẹt xe hàng 2 dài cả cây số :21:
Ông bà nào đi sao không rủ mệnh với nhỉ? :19:
Mình tận hiến cho VC cũng như cộng đồng nhà đầu tư CKVN, từ chỗ chuyên ăn cắp vặt, thấy động là chạy... sang đầu tư bài bản, đập chết các chuyên gia lẫn quỹ đầu tư mà chả ai chăm sóc mềnh gì cả.
Dỗi cmnl :10:

Mình tận hiến cho VC cũng như cộng đồng nhà đầu tư CKVN, từ chỗ chuyên ăn cắp vặt, thấy động là chạy... sang đầu tư bài bản, đập chết các chuyên gia lẫn quỹ đầu tư mà chả ai chăm sóc mềnh gì cả.
Để mình chuyển lời trách móc của chế tới thằng cha VCer đó nhá, chủ DN bán hàng cho anh Long dạo này kiếm ác nên cũng ít lên 4R :21::24:
Nó cũng đang than thở giống chế, lúc nào cũng than là ít tiền để múc cổ quá, ước gì có nhiều tiền hơn :21:

Chị nói làm em muốn khóc luôn ấy! Giờ em tôn thờ chị chỉ sau mỗi anh VC thôi nhỉ!:24::24::24:

Một lần nữa ủn cụ Táo @R-trader vào sòng để trả cái ơn gửi cho mình quyển phân kỳ nào :1:
cụ thấy chart TAC có ổn không?
Thanks chế. Vụ quyển phân kỳ chế đừng quan trọng quá, tui cũng down từ trên mạng xuống thôi.
TAC mua được lúc ngay đáy 15 thì mua không thì thôi. Lưng chừng thế này thường tui không chơi. Tui cũng đã tìm được vài con hàng tiềm năng. Chế yên tâm nhé!

Status
Not open for further replies.
Back