Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
BIến động khoảng 10% còn cụ cựa được chứ kiểu này thì phải chờ
Thấy chế ăn cắp vặt sai cách, cũng có thể sai đường nhưng thôi, cứ hạnh phúc lối riêng là dc :7cool_feel_good: kiểu cứ bám bảng từng line này thuê đứa canh hộ cho mình cứ plan cho nó làm, nhưng lợi nhuận có đủ trả lương ko thì biết ngay cách mình làm có tốt ko, làm tới làm lui ko trả đủ lương cho nó thì hóa ra bán sức mình vẫn lỗ.

• Chứng khoán hiện có
  • Hủy/Sửa lệnh
  • Lệnh hoạt động trong ngày
  • Lệnh điều kiện
  • Lệnh dự kiến
Đặt lệnh
Mã CK
Tổng
Khả dụng
Giá vốn
Giá trị vốn
Giá TT
Giá trị TT
Lãi/Lỗ dự tính
%Lãi/lỗ dự tính
PGS 200 0 17,400 3,480,000 17,200 3,440,000
-40,000
-1.15%
VHM 13,000 0 77,792 1,011,300,000 78,600 1,021,800,000
10,500,000
1.04%
em oánh theo đội nhà mình

Thấy chế ăn cắp vặt sai cách, cũng có thể sai đường nhưng thôi, cứ hạnh phúc lối riêng là dc :7cool_feel_good: kiểu cứ bám bảng từng line này thuê đứa canh hộ cho mình cứ plan cho nó làm, nhưng lợi nhuận có đủ trả lương ko thì biết ngay cách mình làm có tốt ko, làm tới làm lui ko trả đủ lương cho nó thì hóa ra bán sức mình vẫn lỗ.
Nói thế chứ đã biết ACV đâu :21:
Chế có ăn cắp vặt thì cũng ăn cắp vặt kiểu mua PHR giá 3x để bán bớt vùng 5x đưa giá vốn về 3x chẳng hạn.

Chế có ăn cắp vặt thì cũng ăn cắp vặt kiểu mua PHR giá 3x để bán bớt vùng 5x đưa giá vốn về 3x chẳng hạn.
Ăn cắp vặt cũng phải tùy lúc chứ có phải lúc nào cũng nhăm nhăm acv được đâu :21:

Chế tinh thông đông tây kim cổ, có thấy thằng tư bản giãy chết nào ngồi canh từng ngày ko, mua hoặc ko mua, mua là làm luôn chứ ko có tủn mủn nửa mùa.

Status
Not open for further replies.
Back