Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Không có thầy, vợ thầy bây giờ là vợ của người khác.
Đấy là do thầy nghĩ thế thôi, sao ko nghĩ theo hướng khác là mình nằm trong sự sắp đặt hết rồi :105: mình có muốn khác đi cũng ko khác dc.
Kiểu như bà con vào ra liên tục nhưng số thầy dc sắp xếp vẫn phải chờ.

Đấy là do thầy nghĩ thế thôi, sao ko nghĩ theo hướng khác là mình nằm trong sự sắp đặt hết rồi :105: mình có muốn khác đi cũng ko khác dc.
Có khi thế thật ấy nhỉ :1:

Vậy mấy ông ra vào liên tục cũng bị bắt phải như thế rồi.

năm nay thấy anh tăng động quá, chắc NAV nở liên tục :v

Đánh chứng xưa cũng tự học hỏi rồi mày mò ghê lắm, giờ cũng đi hóng như ai, dc cái ai viết gì cũng dc, quan trọng là mình có minh để soi xét ko chứ vốn dĩ mọi thứ nó vẫn vậy dù có hay ko có mình.
Thị trường đang cân bằng giữa bên mua và bên bán, chỉ cần thầy đặt trần hay sàn một lô thôi là kết quả đã khác rồi, ở đó mà mọi thứ vẫn vậy.

• Like
Reactions: zug
Thị trường đang cân bằng giữa bên mua và bên bán, chỉ cần thầy đặt trần hay sàn một lô thôi là kết quả đã khác rồi, ở đó mà mọi thứ vẫn vậy.
Thầy lại bới lông rồi :106: thôi thì coi như em phát biểu sai, có sao đâu.

• Like
Mình cũng vô chính diệu đây, hôm 13 Nov vẫn nhồi như thường, liệu hôm nay có phá đỉnh mạnh mẽ không :21:
Mệnh vô chính diệu còn có Đào Hoa nữa là nằm ở cung Dậu rồi (cái cung nằm ở giữa cạnh phải lá số đó). Nhờ @Chán xác nhận phát.

• Like
Gút mo ninh!
Chúc các anh em Vietcurrency chốt tuần "lồi mồm toác mỏ", yêu hết mình nhưng đừng lụy tình :))
Danh mục của em dạo này lạ lắm, mã thủ môn thì nó nhảy hết lên làm tiền đạo và ngược lại :((
Tuần tới mong đợi sự tích lũy lành mạnh của Người Tình, SIP và CTR đồng thời là sự công phá của Vhm Phr Tcb và Gex, (cùng các diễn viên khác Dig G36 Dbc Vcs Vgi... chết dở lại dài như cái sớ...)
Có thể nói đến Gex ai cũng nghĩ "rất phê nhưng rất ghê", miễn là mình không mù quáng mua ở đỉnh bên trái sườn đồi, còn mô hình thì thường không giấu được dấu chân Big Boys. Mbs nó khuyến nghị người ta mua từ đầu tháng 10 giá cao mục tiêu tận 29 mà cả tháng nó giảm sấp mặt thì "toang" là phải =)). Vụ này thì đừng nghe Mbs hãy nghe Vix :))

VHM không vay nợ nhiều như nhiều người vẫn tưởng khi nhìn vào con số nợ phải trả 141K tỷ. Vì trong đó 90k tỷ là các khoản đặt cọc và người mua trả trước.
Nợ vay 31k tỷ trên tổng tài sản 220k tỷ, chiếm có 14%.
Chưa kể trong số đó, VHM đã cho vay 17.7k tỷ.
Thực chất vay chỉ có hơn 13k tỷ, trong khi đó đang nắm giữ hơn 14k

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back