Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Sau đây, màn bốc phét bắt đầu:
Anh em thấy quỹ của Mị chăm sóc cặp đôi NTC-SIP thú vị không, tưới tắm chăm sóc khiến cho soái ca America kê mua nhiều ngày không khớp đến lúc không chịu đựng được đã sẵn sàng nhảy lên mua giá "có vẻ như rất cao" =))), cao cũng phải mua nhé, anh "vã" quá rồi =)))
Năm nay quỹ của 2 vợ chồng Amymst đại thành công rồi, chúc mừng nhé! NAV tăng mạnh có khác, hôm nay giao lưu với ace VC rôm rả hẳn :D

Năm nay quỹ của 2 vợ chồng Amymst đại thành công rồi, chúc mừng nhé! NAV tăng mạnh có khác, hôm nay giao lưu với ace VC rôm rả hẳn :D
Vâng ạ. Năm nay là một năm quá nhiều cung bậc tâm lý cho tất cả mọi người, chưa kể những chuyện vui buồn, có hạnh phúc nhưng cũng có những mất mát bên ngoài cuộc sống hàng ngày.
Chứng khoán vốn chẳng thương yêu hay thiên vị ai, chúc các anh em Investors và Traders chặng cuối năm trao gửi niềm tin đúng chỗ và gặt hái thành công ^^

chưa mở mắt ra mà bảng giá bên ssi đã có biến cố rồi,bảng giá phái sinh cũng mù tịt luôn.không xong rồi các a chị VC ơi

Cổ đông SZL phải chăm tưới tắm cho nó mới tăng được nhé.
Ôm một bụng rồi ngồi đợi lái vào đẩy giá cho ăn thì có mà ăn....:21::21::21:
:)), ăn hóng chứ còn gì chị nhỉ. Chắc vẫn tin vào hình thức bề ngoài là phải đột biến FA :)), dân mình thích đầu cơ hơn ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk

https://cafef.vn/ong-chu-vinaxuki-s...en-minh-khoi-no-2800-ty-20201112211053397.chn
Cụ này thất bại cứ đổ lỗi linh tinh. Mình biết một chị giám đốc ngân hàng hô trợ cụ hết mức, dùng cả tài sản cá nhân cho cụ vay nữa mà.
Chắc do chất lượng hay giá cả không hợp lý lại không quản lý tài chính tốt.
Cay đắng quá.!
Kẻ nắm được thời cơ lập nên cơ nghiệp
Anh hùng lỡ thời lên rừng đốt than

:)), ăn hóng chứ còn gì chị nhỉ. Chắc vẫn tin vào hình thức bề ngoài là phải đột biến FA :)), dân mình thích đầu cơ hơn ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk
Đùa thôi, mỗi người một cách đầu tư mà.
Lợi dụng sự kém hiểu biết của nhà đầu tư mà kiếm tiền vốn là phương pháp của chế :21:
Chế không bẫy ai cả, chế mua xong nằm chờ đến lúc nhà đầu tư tỉnh ngộ đòi mua giá cao, chế thương chế nhượng lại cho và đi tìm case mới :1:

Status
Not open for further replies.
Back