Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Yehh yehh, sóng siêu thần anh nhỉ
Phe dân chủ: Có tổng thống và hạ viện
Phe cộng hoà: Thượng viện và thẩm phán tối cao
Cảm ơn Trump vạch mặt Tà.u khự.a và hoàn thành nhiệm vụ
Thế hệ tiếp sẽ phát huy

Sent from my iPhone using Tapatalk
Bầu cử chỉ có một số thay đổi thôi, không quá quan trọng. Những chiến lược lớn thì cơ bản vẫn thế.
Bà con bị truyền thông dắt mũi để nâng tầm của họ chứ việc bầu cử chỉ là một việc thường lệ ở Mỹ, cứ đến hẹn lại lên.

Làm lắm thế. Hôm qua có người khuyến nghị mình chăn nuôi, trồng trọt bán cho trường học hiện có khoảng 3.000 học sinh mà mình không thích làm. Để các CEO kiếm tiền cho mình không thích hơn sao :21:
Tiêu chí CEO của chị có khắt khe không?
Em xin một chân xế ôm, bao giờ chị phỏng vấn ứng viên ạ?

A di đà nẵng
Tư duy của các cụ tư bản đã ăn sâu vào tìm thức của chị tôi...
Không có lý gì phải lập DN rồi lần mò làm trong khi trên sàn có nhiều DN có tài sản ròng lớn gấp nhiều lần vốn hóa, lại đang hoạt động kinh doanh hiệu quả dưới sự quản lý của các CEO có kinh nghiệm cả.

Uh, anh cũng đang định mở cái văn phòng, nhưng mà thấy đánh chứng tự do hơn... nên băn khoăn mãi.
Giờ lên đây hành khất, nếu sau 06 tháng mà ko kiếm được 100% lợi nhuận/ vốn đầu tư thì chắc... mở văn phòng.
Ăn cướp à?
Xây lâu đài trên cát :21:

Uh, anh cũng đang định mở cái văn phòng, nhưng mà thấy đánh chứng tự do hơn... nên băn khoăn mãi.
Giờ lên đây hành khất, nếu sau 06 tháng mà ko kiếm được 100% lợi nhuận/ vốn đầu tư thì chắc... mở văn phòng.
1 pha xử lý rất cồn kềnh :)), làm em hú anh suốt mà vẫn mất tích

Sent from my iPhone using Tapatalk

Không có lý gì phải lập DN rồi lần mò làm trong khi trên sàn có nhiều DN có tài sản ròng lớn gấp nhiều lần vốn hóa, lại đang hoạt động kinh doanh hiệu quả dưới sự quản lý của các CEO có kinh nghiệm cả.
Thiện tai thiện tai
Cơ bản, chỗ nào kiếm được nhiều hơn mà an nhàn hơn là chuẩn chị nhỉ?!
Mọi lí do chỉ để vui đùa... Lý hay ko lý tuỳ vào hoàn cảnh mỗi cá nhân ạ!

Thiện tai thiện tai
Cơ bản, chỗ nào kiếm được nhiều hơn mà an nhàn hơn là chuẩn chị nhỉ?!
Mọi lí do chỉ để vui đùa... Lý hay ko lý tuỳ vào hoàn cảnh mỗi cá nhân ạ!
Lập được DN xong niêm yết trên sàn để bán cho người khác lấy tiền đút túi còn kệ mẹ doanh nghiệp lãi lỗ hay phá sản... lại là chuyện khác nha :21:
Cái đấy gọi là buôn to bán nhớn :24::24::24:

Ăn cướp à?
Xây lâu đài trên cát :21:
1 tháng em lướt được 25%, 6 tháng tầm 150%, hao hụt 50% thì còn lại 100%.
Em tính cua trong hang thử ý mà, ko đạt được thì coi như Thiên Mệnh bắt đi hát dạo tiếp...
Mở văn phòng, thuê một đội bán kẹo kéo dạo, mình chỉ đầu tư mặt bằng và mấy cái loa là xong chị. Lãi tính trên vốn cao cực.

1 tháng em lướt được 25%, 6 tháng tầm 150%, hao hụt 50% thì còn lại 100%.
Em tính cua trong hang thử ý mà, ko đạt được thì coi như Thiên Mệnh bắt đi hát dạo tiếp...
Mở văn phòng, thuê một đội bán kẹo kéo dạo, mình chỉ đầu tư mặt bằng và mấy cái loa là xong chị. Lãi tính trên vốn cao cực.
Vấn đề là chị không muốn bận tâm xử lý các vấn đề liên quan.
Đa số mọi người chỉ tập trung vào mục tiêu kiếm tiền, nhưng sau đó để làm gì thì gần như cóc nghĩ đến nên mới ...khổ cả đời :21:

Vấn đề là chị không muốn bận tâm xử lý các vấn đề liên quan.
Đa số mọi người chỉ tập trung vào mục tiêu kiếm tiền, nhưng sau đó để làm gì thì gần như cóc nghĩ đến nên mới ...khổ cả đời :21:
Chuẩn quá chị... Em vẫn loanh quanh lẫn quẩn, đi từ cái khổ này đến cái khổ kia. Không biết đâu là bến đợi.

Status
Not open for further replies.
Back