Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Chán quá mấy anh chị em,
Có khi nào, tụi tay to VN đang dìm chỉ số để gom hàng không ạ? Thế giới nó tăng khủng khiếp, trong khi nó còn chưa qua khỏi đại nạn Co vid. Nhìn mà nao lòng...
Bao giờ chả thế hả anh, delay cả tháng :)), anh chọn được gì chưa cho e theo với
Trump thua nên chán KCN rồi

Sent from my iPhone using Tapatalk

Bao giờ chả thế hả anh, delay cả tháng :)), anh chọn được gì chưa cho e theo với
Trump thua nên chán KCN rồi

Có con E1VF30 thôi Thầy, đang chờ hàng khủng long bạo chúa để chuyển sang, nhưng chưa phát hiện.
Có lẽ nên ngâm món Thuỷ Sản: VHC, hoặc món Dệt May: TCM, VGG? Lâu quá ko chọn hàng, tay chân nó lớ ngớ, mất hết cả tự tin...hic

Vẫn trade war như thường anh ơi.
Mình hưởng lợi thêm cái TPP khi bọn Mẽo mở lại thì bọn bên China nó dịch sang VN càng đông
Yehh yehh, sóng siêu thần anh nhỉ
Phe dân chủ: Có tổng thống và hạ viện
Phe cộng hoà: Thượng viện và thẩm phán tối cao
Cảm ơn Trump vạch mặt Tàu khựa và hoàn thành nhiệm vụ
Thế hệ tiếp sẽ phát huy

Làm lắm thế. Hôm qua có người khuyến nghị mình chăn nuôi, trồng trọt bán cho trường học hiện có khoảng 3.000 học sinh mà mình không thích làm. Để người CEO kiếm tiền cho mình không thích hơn sao :21:
Chúng ta là những người thích hưởng thụ phải không chị :))

Làm lắm thế. Hôm qua có người khuyến nghị mình chăn nuôi, trồng trọt bán cho trường học hiện có khoảng 3.000 học sinh mà mình không thích làm. Để người CEO kiếm tiền cho mình không thích hơn sao :21:
Dạ giờ có mỗi trade chứng.
Trồng lan
Với lâu lâu chạy Facebook ads thôi.
CHứ em nghỉ áo dài rồi mừ :((((.

Status
Not open for further replies.
Back