Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Con Hulk xanh mua một đc 2 rồi. Bọn Rolex này biết làm giá nhỉ. Thời covid mà hàng xa xỉ vẫn kiếm đc :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Rolex vãn đỉnh cảo trong cách bán hàng a nhỉ
Doanh thu số 1 thế giới, nhưng luôn tạo được cảm giác khan hiếm cho khách hàng. Ra store toàn phải đợi.
Mua đồ của rl tại thời điểm nào cũng vẫn rẻ. Vì chắc chắn năm nào giá retail cũng tăng .
N

Vượt 900, Nở có higher high, higher low vẫn im lặng, khéo phải vượt 1K bà con mới tin, mới vui chăng :21:
nở vượt 900 thì nó sẽ vận động khác vùng dưới 900, do đặc điểm phân lớp cp
chính vì vậy có khi nở chạy thêm cả chục điểm nữa thì vẫn có nhưng mã cp vẫn đứng tấn 1 chỗ :1178:

Vượt 900, Nở có higher high, higher low vẫn im lặng, khéo phải vượt 1K bà con mới tin, mới vui chăng :21:
Thị trường đẹp quá anh nhỉ nở vượt 910 phía trước là bầu trời lên 1000 luôn đúng ko anh? Nhịp này Anh Bình , Anh Tài , anh Vũ vượt đỉnh không anh? Sáng nay em mới nhồi thêm tý thấy ngon quá :)

Thị trường đẹp quá anh nhỉ nở vượt 910 phía trước là bầu trời lên 1000 luôn đúng ko anh? Nhịp này Anh Bình , Anh Tài , anh Vũ vượt đỉnh không anh? Sáng nay em mới nhồi thêm tý thấy ngon quá :)
Cứu emmmm, Anh [mention]chim_non [/mention] ơi :(((

Sent from my iPhone using Tapatalk

Nhóm đầu tư công và BĐS khu công nghiệp như em hòa cũng ngon bác nhỉ nhịp này PHR và nhóm đầu công leader giúp index vượt 930 lên 1000 không bác ? Chỉnh là cơ hội để nhồi thêm đúng ko bác :)
:(((, anh đừng lôi gái nhà lành vào nữa, xin anh

Sent from my iPhone using Tapatalk

Nhóm đầu tư công và BĐS khu công nghiệp như em hòa cũng ngon bác nhỉ nhịp này PHR và nhóm đầu công leader giúp index vượt 930 lên 1000 không bác ? Chỉnh là cơ hội để nhồi thêm đúng ko bác :)
Nhà đang yên, thầy nổi lên mần chi cơ chứ. huhuhu

Status
Not open for further replies.
Back