Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
29 tuổi mà có nhiều tiền gớm.
Mà mình chính thức rút lui thôi vì trên đây toàn các bạn tầm tuổi con cháu thảo nào không thấy nét tương đồng.
Chế đi đâu chẳng vậy, bên chợ giời khéo còn nhiều bạn trẻ hơn :1:

Mà mình chính thức rút lui thôi vì trên đây toàn các bạn tầm tuổi con cháu thảo nào không thấy nét tương đồng.
Tụi e rất cần cơ trưởng như chị để lên tầm cao mới ạ, chị kính mến ơi

Sent from my iPhone using Tapatalk

Cũng khó nói anh :))
Công việc hiện tại không phải là đam mê nhưng là nghiệp rồi :))
Bên kia trái đất, người ta dùng AI và robot rùi anh ạ, ước gì anh sáng tạo ra, thì ở VN anh làm chủ công nghệ

Mà mình chính thức rút lui khỏi diễn đàn thôi vì trên đây toàn các bạn tầm tuổi con cháu thảo nào không thấy nét tương đồng.
Có nhiều mem mà chị, cả zà cả trẻ cho có nhiều góc nhìn.
Em cũng zà không thua chị mấy đâu :)))

Bên kia trái đất, người ta dùng AI và robot rùi anh ạ, ước gì anh sáng tạo ra, thì ở VN anh làm chủ công nghệ

Không biết do bị ám ảnh bởi quan niệm, do ảnh hưởng tuổi tác hay do không còn đam mê nhưng khả năng sáng tạo về công nghệ của em giảm rõ rệt. Giờ em chỉ quản lý tiến độ và con người thôi :)))
Không như đội Nhật bủn, tóc bạc trắng vẫn ngồi coding được. Nể vãi :))

Không biết do bị ám ảnh bởi quan niệm, do ảnh hưởng tuổi tác hay do không còn đam mê nhưng khả năng sáng tạo về công nghệ của em giảm rõ rệt. Giờ em chỉ quản lý tiến độ và con người thôi :)))
Không như đội Nhật bủn, tóc bạc trắng vẫn ngồi coding được. Nể vãi :))
Chắc nó ăn nhiều shushi với sashimi anh à, anh ăn nhiều cá ngừ vào nó mới bổ não ạ :))

Mà mình chính thức rút lui khỏi diễn đàn thôi vì trên đây toàn các bạn tầm tuổi con cháu thảo nào không thấy nét tương đồng.
ơ chế ở lại đi, chế không xuất hiện là anh em buồn lắm đới

Status
Not open for further replies.
Back