Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
@chim_non cuối phiên nay nhờ bác cho cái chart vn30, thế này đã BO cái trendline từ tháng 6 chưa bác.
Mới BO cái trend line ngắn hạn thôi, còn trend line dài hạn thì chưa. 2 Cái trend line này sát nhau nên coi cái dài hơn cho view nó rộng bác nhé. Khí thế này chắc mai kia BO được thôi, đội ngũ đẩy xe bò đông lắm mà :21::21:

Mới BO cái trend line ngắn hạn thôi, còn trend line dài hạn thì chưa. 2 Cái trend line này sát nhau nên coi cái dài hơn cho view nó rộng bác nhé. Khí thế này chắc mai kia BO được thôi, đội ngũ đẩy xe bò đông lắm mà :21::21:
Nhìn daily cho sướng con mắt anh ơi, xem weekly làm gì cho tâm tư :21:

Nhìn daily cho sướng con mắt anh ơi, xem weekly làm gì cho tâm tư :21:
Rỗi việc chẳng biết làm gì thì cứ zoom xa zoom gần cho nó vui mà, ảnh hưởng gì tới NAV đâu :21: Tiền đánh bạc ngoài sới đang nhiều thì cứ nhìn xa xa 1 chút :21: Bank không tăng trưởng tín dụng được, BDS thì ngủ gật, DN không mở rộng SX ko vay thêm, tiền bí đầu ra loanh quanh lại chỉ chầu vào sới thôi. :21:

Mình bây giờ mắt kém cũng ngại bám bảng, cứ thấy dài rộng vẫn ổn là yên tâm ôm thôi bác ạ.
Vâng bác, ngồi gật gù trên xe bò lên dốc ngắm phong cảnh xung quanh nó cũng là cái thú :1:
Bứt phá khỏi mây bóng xế tà
Cổ xanh xen tím, lá chen hoa
Lom khom dưới núi tiều vài chú
Lác đác bên sông chợ vắng nhà
:21:

Vâng bác, ngồi gật gù trên xe bò lên dốc ngắm phong cảnh xung quanh nó cũng là cái thú :1:
Bứt phá khỏi mây bóng xế tà
Cỏ cây chen đá, lá chen hoa
Lom khom dưới núi tiều vài chú
Lác đác bên sông chợ vắng nhà
:21:
=)), lúc hoạn nạn ta cùng có nhau.
Khi thăng hoa lại không chia vui cùng nhau.

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back