Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Cầu thủ xuất chúng bây giờ càng ngày càng ít, bóng đá khoa học lên ngôi nên sẽ giống 2 cỗ máy đấu nhau thôi, ai hết pin hay lag mạng thì thua :21:
Nhìn chú Mbape hôm qua dứt điểm như mèo con mà chán, thế thì sao mà ăn được Hùm xám.
Thì chú ấy lần trước chưa bị bắt bài, lại còn trẻ khỏe mà bị mấy cầu thủ Liver bóp chết

Liver đang nhắm tới thằng em này thì phải
Đúng rùi anh, Liver đang thiếu mẫu cầu thủ này, nhìn em nó cũng đô con lên so với mấy năm trước, không biết có thích ứng được NHA không, còn kỹ năng của em nó thì thượng thừa rùi, rất khó lấy bóng.

Sent from my iPhone using Tapatalk

Triết lý bóng đá này là của ông giờ là gd kỹ thuật của leipzib. Quy tắc 8 giây và 10 giây. Cầu thủ thành siêu nhân cả cụ nhỉ
Mp3 bị bắt bài rùi anh nhỉ, hậu vệ cánh BM nó ở cái tầm rùi :), xem Thiago đá cũng thích, nhấc chân chia bài, xoay sở nó ở cái tầm, chỉ cần phản công là tung đường chuyền chết chóc

Sent from my iPhone using Tapatalk

Cách đây khá lâu Yara bên VF cũ có phím cho con này, vẫn theo dõi dù ko phải style. Một điển hình cup handle hoàn hảo.

Attachments

172.8 KB · Views: 54
Cách đây khá lâu Yara bên VF cũ có phím cho con này, vẫn theo dõi dù ko phải style. Một điển hình cup handle hoàn hảo.
Lại nhớ ly đôi của chị. Sáng h ko ol nhỉ :))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back