Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
thằng này nó vừa bị cách ly en cô vi anh ạ
Nó có bằng xác nhận hoàn thành khóa cách ly 14 ngày do trường quân sự QK 2 cấp luôn

Bọn này o đánh chứng chỉ láo nháo, thi thoảng nhặt nhạnh tý võ vẽ ở đâu vào quăng lên như người lớn, anh thấy trường hợp nào cần thiết bao em ban lại, khóa mồm lại luôn
Anh giúp em khoá luôn account @dghuynhtu nha. Cảm ơn anh nhiều!

thằng này nó vừa bị cách ly en cô vi anh ạ
Nó có bằng xác nhận hoàn thành khóa cách ly 14 ngày do trường quân sự QK 2 cấp luôn

Bọn này o đánh chứng chỉ láo nháo, thi thoảng nhặt nhạnh tý võ vẽ ở đâu vào quăng lên như người lớn, anh thấy trường hợp nào cần thiết bao em ban lại, khóa mồm lại luôn
Khóa nick của mình luôn đê ê ê...

Em rất đồng ý với bác này, và cái này giờ là yếu tố sống còn trong chống dịch hiện tại.
Đang ốm thập tử nhất sinh các thầy cũng phải để từ từ theo thể trạng chứ, bắt vùng dậy chạy ngay sao được.
Đang Thở ECMO => hạn chế phụ thuộc ECMO => Thở máy bình thường, không phải lọc máu nữa => Giảm phụ thuộc máy thở => Bỏ đặt nội khí quản =>....

Đang ốm thập tử nhất sinh các thầy cũng phải để từ từ theo thể trạng chứ, bắt vùng dậy chạy ngay sao được.
Đang Thở ECMO => hạn chế phụ thuộc ECMO => Thở máy bình thường, không phải lọc máu nữa => Giảm phụ thuộc máy thở => Bỏ đặt nội khí quản =>....
Dạ vâng, thế nên ý kiến của bác @ngamison em mới thấy là hợp lý vào lúc này bác ạ

Anh giúp em khoá luôn account @dghuynhtu nha. Cảm ơn anh nhiều!
AMZN 1626$
AAPL 212$
GG 1013$
Đó là giá thấp nhất của 3 cp anh thích nhất trong đợt giảm vừa qua, sắp tới (có thể tuần tới) TTCK Mỹ có thể có cú sập mạnh nữa (DJ thủng 20k) nhưng các cp trên có thể đã tạo đáy trước TT. Và đây là cơ hội BUY and Hold các cp AI cho năm nay, nếu lâu 2021.
Đỉnh các cp trên vào đầu tháng 2/2020:
AMZN 2185$
AAPL 327$
GG 1532$
Dự là đến cuối năm giá cp trên sẽ vượt đỉnh.
AE mình cùng xem nhé.

Hôm nay toàn thấy thành viên cũ quẩy.
Anh em mới đâu hết ròi :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Cập nhật tin Covid mãi cũng chán, đổi gió tí các thầy nhé: SX tại TQ phục hồi...
The Official NBS Manufacturing PMI in China surged to 52.0 in March 2020 from a record low of 35.7 in the previous month and easily beating market expectations of 45.

Dịch tễ học, tài chính học, tâm lý học, xã hội học, kinh tế học, máy học, tự động hóa, kinh doanh, triết học, thiền học, thiên văn địa lý, bốc phệ, môi trường, tài nguyên, vận tải, sinh hóa, thống kê, năng lượng ... Chứng sĩ công nhận là giới tinh hoa :)
Thế nên tôi vote là không đóng quán ...

Dịch tễ học, tài chính học, tâm lý học, xã hội học, kinh tế học, máy học, tự động hóa, kinh doanh, triết học, thiền học, thiên văn địa lý, bốc phệ, môi trường, tài nguyên, vận tải, sinh hóa, thống kê, năng lượng ... Chứng sĩ công nhận là giới tinh hoa :)
Thế nên tôi vote là không đóng quán ...
dạ còn thiếu Tinh Tấn học ạ

Status
Not open for further replies.
Back