Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Thôi cầm thẻ đi du lịch đi thầy Táo ơi, du lịch giờ đang rẻ, vào buôn chứng lúc lưng chừng thế này làm giề :1:
Tức nhiên là để cho lúc có cơ hội tốt chứ bây giờ nhảy vào chẳng khác nào đẩy xe leo dốc.

Thế sao hot boy không bảo thầy Táo scalp PS luôn thể :10:
Em thấy có người làm nhưng ko phải bằng thẻ, linh hoạt mua bán T0 cũng dc, phí cao hơn chút. Những hành động kiểu này chỉ đè nặng tâm lý hoặc cờ bạc cao cấp nên e ko quan tâm, nghĩ thế thôi.

Ý của mình là chuyển tiền từ credit card sang tài khoản chứng khoán với chi phí thấp nhất chứ không phải đầu tư vào hàng hóa nào, cách đầu tư ra sao... Rút tiền mặt phí cao quá.
Thế thì khó, trừ phi có cty/cửa hàng của người nhà có máy POS cho rút hộ dưới hình thức thanh toán dịch vụ hay SP.
Mà sao lúc nào thầy Táo cũng tất tay MG oánh chứng thế nhỉ, có cần thiết phải chịu rủi ro khá lớn vậy không?

Ý của mình là chuyển tiền từ credit card sang tài khoản chứng khoán với chi phí thấp nhất chứ không phải đầu tư vào hàng hóa nào, cách đầu tư ra sao... Rút tiền mặt phí cao quá.
Thầy tìm a e bạn bè nào mua xe hơi rồi kêu nó đưa tiền mặt cho mình,mình vô thanh toán quẹt thẻ .ca này hết cách rồi,các đại lý nó cho rút nhưng tính phí 3% thì quá tội

Một mình Bia chống trời ác thiệt :21:
153-214,làm 1 vòng 61k.choáng váng với con này.chắc nhà nước tiếp tục muốn bán hết vốn còn lại rồi.nghĩ cũng buồn cho người dân safigon,đem bán hết ko chừa cho dân sài gòn miếng nào,18% lợi tức nghĩ mà uất ức trong lòng

153-214,làm 1 vòng 61k.choáng váng với con này.chắc nhà nước tiếp tục muốn bán hết vốn còn lại rồi.nghĩ cũng buồn cho người dân safigon,đem bán hết ko chừa cho dân sài gòn miếng nào,18% lợi tức nghĩ mà uất ức trong lòng
Ơ, quản lý không tốt bán đi cho nước ngoài là đúng rồi còn gì, thầy cứ nâng cao quan điểm lên thế :21: Vụ thu tô quá đà không cho địa phương giữ tiền tái đầu tư thì đúng là ức thật.

@betaplamgiau qua bán PHR tham chiếu, ko nhớ rõ giá vốn nhiu nữa, nhớ có nói rồi mà ko để ý, cú trade này có lãi, qua cảm giác yếu yếu thì bán thôi. Còn SZC 19.75.
Lại tin ra rồi bán hả anh, em lại nghĩ khác :)), thanh nữ đánh khá ảo

Sent from my iPhone using Tapatalk

Lại tin ra rồi bán hả anh, em lại nghĩ khác :)), thanh nữ đánh khá ảo

Không, mình trading theo mình nghĩ thôi, bán hôm qua thì đâu ra tin nhỉ, cứ thấy chán thì bán thôi, cả FA TA gì thì nghĩ sao làm vậy, hên thì ăn xui thì thua, rất bình thường, như HAG nay mới là mua theo TA nhưng mới cutloss 2 hôm trước lười coi quá.

Không, mình trading theo mình nghĩ thôi, bán hôm qua thì đâu ra tin nhỉ, cứ thấy chán thì bán thôi, cả FA TA gì thì nghĩ sao làm vậy, hên thì ăn xui thì thua, rất bình thường, như HAG nay mới là mua theo TA nhưng mới cutloss 2 hôm trước lười coi quá.
Không sờ FLC nữa hả anh

Thế thì khó, trừ phi có cty/cửa hàng của người nhà có máy POS cho rút hộ dưới hình thức thanh toán dịch vụ hay SP.
Mà sao lúc nào thầy Táo cũng tất tay MG oánh chứng thế nhỉ, có cần thiết phải chịu rủi ro khá lớn vậy không?
Cơ hội lâu lâu mới có mới có một lần thầy Chim ơi, không tất tay thì phí quá.

Status
Not open for further replies.
Back