Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Nhìn vào kỹ thuật có vẻ là một biện pháp phòng vệ, nhưng không có nghĩa là sợ hãi quá, bên kia trời Tây đang chống chọi Covid vẫn không quên nhiệm vụ

Sent from my iPhone using Tapatalk

liệu cú này của TT có như tháng 05/2019 ko Anh, kéo lên nhưng ko đồng thuận lại đạp ù té xuống, xem chart vni thì cũng same same là ngày 09-10
giờ đi đến đâu hay đến đó rồi thầy
ngắn hạn thì tt vẫn còn cửa kiếm ăn
view xa hơn thì khó, bữa trước bọn SSI research cũng view thế này thì mình thấy hợp lý: ssi ptkt.PNG

bữa trước có đề cập thầy, điểm bấu víu của nhịp này có thể là dòng tiền rẻ do lãi suất thấp sẽ làm cho định giá ck cao hơn
nước chảy chỗ trũng thôi
Đánh như này vẫn lom dom chưa có gì anh ạ, mang tiếng trở lại bth sau covid

Tui có khả năng kiếm được 2 cái thẻ tín dụng với hạn mức kịch kim, nhờ anh em tư vấn có cách nào dùng số tiền này mua cổ phiếu với chi phí thấp nhất?

Tui có khả năng kiếm được 2 cái thẻ tín dụng với hạn mức kịch kim, nhờ anh em tư vấn có cách nào dùng số tiền này mua cổ phiếu với chi phí thấp nhất?
Thẻ tín dụng rút tiền mặt thì lãi suất cao đó anh, quan trọng vẫn là chọn cổ anh à

Thôi cầm thẻ đi du lịch đi thầy Táo ơi, du lịch giờ đang rẻ, vào buôn chứng lúc lưng chừng thế này làm giề :1:

Kiếm kho, buôn T+, chỉ bù trừ lãi lỗ, dễ ẹc.

Status
Not open for further replies.
Back