Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Anh hiểu cp là việc của anh còn anh có hiểu thị trường ko là một việc hoàn toàn khác. Đa số gộp chung nên mới thất vọng.
Thực ra không đến mức bi quan quá đâu, chỉ là thất vọng với chính mình thôi :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Đúng, ngu thì chết chứ bệnh tật gì đâu anh :) mà cũng đâu có nói cp nào ăn bằng lần và đâu có trách nhiệm tư vấn cho ai.
Tui ko có nghe 2 anh về zz nhé, nên 2 anh đừng lôi 2 anh vào
Đã bảo thất vọng với chính mình thôi mà, ngoài ra hờn dỗi thị trường

Khó chịu quá nên thử khịa xem có moi được gì không anh ạ, kiểu như thi thoảng mất phương hướng cần người dội cho gáo nước hay gì gì đó
Ơ, có thấy cãi nhau gì đâu anh :))) chỉ là quan điểm khác nhau thôi chứ vẫn đồng đạo chứng trường cả.
Còn cà khịa hay tranh luận với nhau là còn có duyên, còn nhiệt tình với chứng, good :21::21:
Sợ nhất là 4R vắng tanh, chả thấy cà khịa, trêu nhau hay cãi nhau gì cả :1:, toàn các ông ủ mưu 1 mình :15:

Còn cà khịa hay tranh luận với nhau là còn có duyên, còn nhiệt tình với chứng, good :21::21:
Sợ nhất là 4R vắng tanh, chả thấy cà khịa, trêu nhau hay cãi nhau gì cả :1:, toàn các ông ủ mưu 1 mình :15:
Vẫn vui vẻ nhưng giống Lý Liên Kiệt.
“Tôi đóng phim không do danh vọng mà vì cuộc đời tôi vốn khổ cực. Tôi làm nghệ thuật để không sống những ngày vất vả như quá khứ, tôi không cần bon chen. Sự nổi tiếng, tiền bạc, dục vọng dư dả không khiến tôi cảm thấy hạnh phúc. Tại sao tôi phải mệt mỏi vì những điều vô vị. Giờ đây, có thể tôi khóc khi nghe một bản nhạc buồn, cười vui nếu thấy một đứa trẻ đang chạy nhảy. Đó mới là cuộc sống”

Tui ko có nghe 2 anh về zz nhé, nên 2 anh đừng lôi 2 anh vào
Đã bảo thất vọng với chính mình thôi mà, ngoài ra hờn dỗi thị trường

Có chị luôn bên em và những nhà đầu tư chân chính :1:
Chả nên thất vọng em ạ. Đa phần mọi người chơi chứng cũng tào lao như tán phét. Vậy nên thị trường nó cứ dở dở ương ương thế đấy.
Nhưng chính thế mới tạo nên vẻ đẹp của thị trường. Ông nào, phong cách nào cũng có lúc kiếm được tiền, có lúc phải chịu thiệt thòi...
Chứng cũng như đời. Đâu phải cứ nói ra là giác ngộ được cho người khác.

Bull lên là bán...hãy bán đi bán đi đừng ngại ngần, dù gì thì cũng là của bẩy của con mèo chết, về 400
Tt đang xuống nếu giải thích cho trẻ con cách nhận biết nó cũng biết nhưng sự chống trả là đặc thù phát triển theo sự lớn lên của con người. Đó là lẽ tự nhiên, trẻ con ko làm dc nó sẽ xin hoặc thôi.

Có chị luôn bên em và những nhà đầu tư chân chính :1:
Chả nên thất vọng em ạ. Đa phần mọi người chơi chứng cũng tào lao như tán phét. Vậy nên thị trường nó cứ dở dở ương ương thế đấy.
Nhưng chính thế mới tạo nên vẻ đẹp của thị trường. Ông nào, phong cách nào cũng có lúc kiếm được tiền, có lúc phải chịu thiệt thòi...
Chứng cũng như đời. Đâu phải cứ nói ra là giác ngộ được cho người khác.
Ôi giời, mấy ai tốt số như chị...
Em còn phải lo cơm áo, em mà có nhiều tiền ...

Status
Not open for further replies.
Back