Chứng khoán Việt Nam dưới góc nhìn PTKT - 2015

VNINDEX lên 800 nhé :53::53::53:
http://vietstock.vn/2014/09/vn-inde...8-540-diem-truoc-khi-tang-manh-830-365437.htm

Elliott thật tuyệt :64::64::64:

Last edited:
Sau 1 thời gian nghiên cứu theo dõi, nhận thấy:
1/ Bệnh đã có dấu hiệu tiến triển nặng hơn
2/ Bệnh nhân cần ăn uống, nghỉ ngơi đầy đủ, tham gia các hoạt động thể thao ngoài trời, tập trung thời gian điều trị dứt điểm các triệu chứng của bệnh rối loạn hành vi đa nhân cách.
Đây là 1 biến thể mới của chứng bệnh tự kỷ type 2 đang phát triển mạnh trong giới trẻ ở các nước phát triển do thường xuyên online trên mạng ảo nên luôn có nhu cầu trao đổi, biểu cảm bộc lộ cảm xúc bằng ngôn ngữ bàn phím . Cảm thấy cô độc trong đời thưc vì gặp khó khăn trong việc chia sẻ, giao tiếp với người đồi thoại bằng lời nói ,
:24::24::24:

Chậc, Em phải cắp sách đi học ngay món này thôi. Học các Guru , không thành công cũng thành nhân, vớ vẩn cũng thành công nhân :ranting_w::ranting_w::ranting_w:
món này có liên wan tới fib - fan - gann - har, làm luôn bộ tứ nhỉ. :D
nhưng bộ EW bị cái timing. tuy nhiên, ổng xác định trong price & time - thì time chỉ là yếu tố hỗ trợ cho giá thui, giá mới chính là nhân tố. có nghĩa là, giá sẽ đạt target tuỳ vào lực đẩy momentum & sentiment, cho nên giá ko cần chờ time để xác định a future target.

ps: thông thường Bon hay cho thêm tham số vol khi tính timing

Last edited:
View attachment 986
Cảm ơn các bác @trungnghia,@chim_non,@Cào Cào Tôi báo cáo kết quả học, Bác Chim ơi nhìn phức tạp vậy mà chỉ phải copy paste. Thích quá các bác ah
P/s Chikou các chỉ số rất thoáng đãng
Thầy thật là có ý chí...mày mò, học hỏi rất huyết liệc...em xin chúc mừng thành công đầu tay của Thầy ạ!!!

Sent from my iPhone using Tapatalk

Đoạn này nhiều cao thủ quá, chỉ tiếc là không có status nào dứt khoát một lời. Giờ mà phô ngón nghề thì ai là cao thủ hẳn nhiên là sẽ biết em dùng đòn thế nào mà cái này thì em không muốn public, con bướm xinh của em hai ngày nay đã bay đầy các forum ck, cũng hơi ớn too good to be true. Thôi thì luyện lại 1000 lần câu nói căn bản vậy " Trade what you see, don't trade what you think". Lâu lâu lấp lững cho giống nhiều cao nhân, khụ khụ ...
P/s : bạn đã luyện được bao nhiêu lần câu này rồi ?

Back