Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
tư tưởng người nông dân nhiều khi là sàn để đối chiếu idol...nếu thế xin đáp lại thiện ý của thầy:
+ vàng thì tinh khôi ai cũng thấy thế nhưng ôm nó toàn..đứt tay (chắc minh tham quá level cao??) với người tài nhứ thầy...nhiều khi lướt trên ngọn sóng ..double, troble...rồi quay về còn kịp
+ bit thì là xe f1 không pải không dám đua, nhưng mà nó đâu pải hậu vệ. nhất là rủi ro páp lí chưa chính danh, FED có thể nhân danh cứu kinh tế. mà cấm nó....khi đó thì khói cũng không còn
+ có lẽ nông dân...chính là cái thiên mệnh, nông dân chân đất...thì pải có đất hiiiiiiiiii (anyway tks for your adviced!)
Gold với Bit, để em phản hồi lại với Thiết ca, sau khi hỏi các Idols ạ.
Riêng ở Vịt ta, Bds là lựa chọn an toàn nhất, em cũng hoàn toàn tán thành. Có điều, mấy tháng nay em đi rải lệnh mua, mà gặp nghịch cảnh này: Pháp lý ok, Địa tô ổn định, thì Giá ko giảm mấy (có giảm ít so với đỉnh cao, chứ ko giảm sâu như Cổ đất). Pháp lý mập mờ, địa tô ko có, thì giá giảm sâu...nhưng mà múc vô thì đêm về lo âu, vì lỡ nó mà biến thành Phố Ma, thì ta cũng nằm phơi thây trên Nghĩa Địa?!
=> Nông dân chọn đất loại nào ạ? Hay là làm vài hecta đất vườn, rồi trồng trái cây xuất khẩu sang Chị Na, chờ “sốt đất”???

Last edited:
Thường thì mấy anh zai trẻ mới trade intraday. Thầy năm ni độ 3 chục tủi chưa nhỉ?

Dạ Thiết ca, cái kết quá đẹp cho 1 cuộc tình. Bà con bên chợ Còi đang lấy mấy cái Bank ra để so với Bít, còn anh CZ lại bảo: “Tụi bay cứ FUD tao, trong khi bọn Bank nó banh xác thi lại bảo là no risk”. :107:
Mà sao Bank sập, Gold với Bít lại bay nhỉ Thiết ca??? Hơi khó hiểu...
View attachment 7918
Haha em chơi chứng từ thời Lòi cu còn chưa mua con Honda Civic :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Vì cái hồi Lòi Cu nó mua civic mình biết mà :21:
Hồi đó ô tô cá nhân đâu có nhiều, ít lắm. Cưỡi Civic hồi đó ngang bây giờ tậu GLC300 :24:
Cu S (chủ tịch FIT) em giai lẫy lừng của chế hồi đó mới đổi con KIA CD5 sang con Escape :green17:
vậy là Anh cũng thời kỳ đầu ạ, phải công nhận biên niên sử ck việt nam cũng thăng trầm Anh hỉ
e cũng vào tt từ 2012 nhưng gần 10 năm mới tích lũy đc 1 số vốn, may là cháy tk khi nó còn nhỏ và lại có bà xã bơm vốn thêm cho đoạn chân sóng thần covid
hy vọng 10 năm tiếp theo có thể dần dà kiếm tiền tà tà còn giàu nhanh thì em nhường cho các cao thủ.

Gold BTC bay là dự FED sẽ có QEn...xưa vậy và nay cũng vậy chả có gì mới,
Tuy nhiên hold Gold lúc này xui phát là ra đảo xa lắc.
Bảng cân đối kế toán của Fed đạt đỉnh 8,96 nghìn tỷ đô la vào tháng 4 năm 2022, 2 tuần trước là 8,339 nghìn tỷ đô la, nhưng vào ngày 15 tháng 3, nó là 8,69 nghìn tỷ đô la, tăng 360 tỷ đô la !!!!
Quan điểm nhất quán của mình là Đỏ mua, Đỏ mạnh mua mạnh, như con bò tót xứ Tây Ban Nha, các em Gấu hãy liệu đấy !

Last edited:
Vì cái hồi Lòi Cu nó mua civic mình biết mà :21:
Hồi đó ô tô cá nhân đâu có nhiều, ít lắm. Cưỡi Civic hồi đó ngang bây giờ tậu GLC300 :24:
Cu S (chủ tịch FIT) em giai lẫy lừng của chế hồi đó mới đổi con KIA CD5 sang con Escape :green17:
Hồi đó nhóm f319 có người đi Ben lì :)))

Gold BTC bay là dự FED sẽ có QEn...xưa vậy và nay cũng vậy chả có gì mới,
Tuy nhiên hold Gold lúc này xui phát là ra đảo xa lắc.
Bảng cân đối kế toán của Fed đạt đỉnh 8,96 nghìn tỷ đô la vào tháng 4 năm 2022, 2 tuần trước là 8,339 nghìn tỷ đô la, nhưng vào ngày 15 tháng 3, nó là 8,69 nghìn tỷ đô la, tăng 360 tỷ đô la !!!!
Quan điểm nhất quán của mình là Đỏ mua, Đỏ mạnh mua mạnh, như con bót tót xứ Tây Ban Nha, các em Gấu hãy liệu đấy !
Nửa đầu tuần này mình cũng mua mạnh, đang chờ bán mạnh để mua

Haha em chơi chứng từ thời Lòi cu còn chưa mua con Honda Civic :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Quá kinh, từ đó đến nay mà Thầy vẫn còn sức chiến intraday là mình hơi bị nể. Thảo nào kỳ này oánh cờ, mình thua tan tác... Nay ra Cờ Đỏ nữa là thua liên 3 ván. Ahuhu
Mịa, bên Chị Na hạ dự trữ bb mà cũng cắm. Xem ra đợt này ban ti căng chăng?

Status
Not open for further replies.
Back