Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày- câu chuyện mới của thị trường

Nến chân dài đẹp quớ. Nhất các anh Mèo Vịt @Chán ơi :21:
TT điệp quá :8:
Nến Xà Lơ của Drucken Mó vẽ ạ. Em bảo dồi, lúa chín phải Vàng, có j đâu muh Thầy Mó cứ la làng la xóm?
Màu tím mới kinh anh ạ, như con SMC, thép đã toi thế đấy. Toàn mấy kao thủ tung chiu...
Ps: Đại ka chiều nay học về, ko biết sẽ phát biểu thế nào? Hắn mà mê game, rồi phân toách xà lơ như Drucken Mó, thì cho hắn nghỉ chứng hết mùa hè ạ. kkk

Nhớ ai như nhớ thuốc Lào
Đã chôn điếu xuống lại đào điếu lên :21: :21: :24: :24:
Em bật mí thêm bí kíp: Cánh tay phải của Tào 3 Lát, đã thổ lộ tâm tư với Cam Ninh idol rằng
Nó chả cho ai mang tiền về nhà đâu, bán xong lại phải quay vào vòng chơi mới...(Em nhớ đại ý thế ạ).
=> 4 Ngọ, 3 Lát...chưa thể Lào Cai. kkk

Em bật mí thêm bí kíp: Cánh tay phải của Tào 3 Lát, đã thổ lộ tâm tư với Cam Ninh idol rằng
Nó chả cho ai mang tiền về nhà đâu, bán xong lại phải quay vào vòng chơi mới...(Em nhớ đại ý thế ạ).
=> 4 Ngọ, 3 Lát...chưa thể Lào Cai. kkk
Như kiểu bà con bán xong định đi du lịch ở resort mà lại thấy FTD xông vào cướp tàu ấy à, Mèo mù ác thế :71:
Anh dự Mèo còn cho bà con đi tàu lượn roller coaster vài chuyến nữa đã cho say đòn và kiệt quệ về tâm lý đã rồi mới làm gì thì làm cơ :1:

Như kiểu bà con bán xong định đi du lịch ở resort mà lại thấy FTD xông vào cướp tàu ấy à, Mèo mù ác thế :71:
Anh dự Mèo còn cho bà con đi tàu lượn roller coaster vài chuyến nữa đã cho say đòn và kiệt quệ về tâm lý đã rồi mới làm gì thì làm cơ :1:
Thế mới hẹn ae mai lại cài chông típ ;))))

Em nghĩ hơi ác hơn tí ạ:
Chị Na ra báo cáo tốt hơn mong đợi.
Anh Mẽo alo báo cáo: Israel đồng ý ko trả đũa Iran. Iran ố dề, bạn ko trả đủa thì chúng ta kết thúc.
=> Tối nay hoặc mai, DJ cá hồi sau khi điều chỉnh về gần MA200. Sáng mai hoặc sáng mốt, Mèo Mù kịp nhận ra mình đã bị đại ka John gài bẫy. Đánh tím thẳng tắp, cho các idols ko kịp Covers... (Được vậy, Nàng thơ của em mới có thời gian lên Lào Cai ngắm tuyết, hoặc Spa chăm sóc lại vẻ thanh xuân)...hihi

Chông or Mông? Cẩn thận ngón tay...
Lúa gì màu tím nhỉ? Search mãi ko ra Thầy ơi?
Đột biến anh. Màu gì chẳng có.
Mồm hay nói Lan - Điệp ra là không tham gia cuộc chơi của Lan ròi :))))

Đột biến anh. Màu gì chẳng có.
Mồm hay nói Lan - Điệp ra là không tham gia cuộc chơi của Lan ròi :))))
Chơi với Lan thì phải cạo đầu vô chùa, chua xoát lắm. Mình quán sát các Thầy, chơi với Điệp, mới phê phê & tê tê, mình đổi sang avata Hoàng Hậu mê gương từ sáng nay còn j?
Ai Điệp được dường như ta??? Lan ư, quên con bé đó ngay luôn đi...kkk

Em nghĩ hơi ác hơn tí ạ:
Chị Na ra báo cáo tốt hơn mong đợi.
Anh Mẽo alo báo cáo: Israel đồng ý ko trả đũa Iran. Iran ố dề, bạn ko trả đủa thì chúng ta kết thúc.
=> Tối nay hoặc mai, DJ cá hồi sau khi điều chỉnh về gần MA200. Sáng mai hoặc sáng mốt, Mèo Mù kịp nhận ra mình đã bị đại ka John gài bẫy. Đánh tím thẳng tắp, cho các idols ko kịp Covers... (Được vậy, Nàng thơ của em mới có thời gian lên Lào Cai ngắm tuyết, hoặc Spa chăm sóc lại vẻ thanh xuân)...hihi
Thơ thẩn gì nổi nữa Chán ui... đang phát tiết với mấy anh Mèo Mù ác quá ác, nắm đầu con bò sữa quay vòng vòng tàu lượn lên lượn xuống, mém diện bích mấy lần :cute_smiley65:

Chơi với Lan thì phải cạo đầu vô chùa, chua xoát lắm. Mình quán sát các Thầy, chơi với Điệp, mới phê phê & tê tê, mình đổi sang avata Hoàng Hậu mê gương từ sáng nay còn j?
Ai Điệp được dường như ta??? Lan ư, quên con bé đó ngay luôn đi...kkk
Ui, thế thì anh lại phải tìm hiểu thêm ròi. Giờ nhiều hot gơ thất tình vô chùa lắm anh. Lan cũng chỉ là cái cớ :)))))

Ui, thế thì anh lại phải tìm hiểu thêm ròi. Giờ nhiều hot gơ thất tình vô chùa lắm anh. Lan cũng chỉ là cái cớ :)))))
Lan này cũng hot, nhưng Netizen đang ra biển truy tìm kho báu của Hốt Girl.
Từ nay, nghe tên Lan là mình giật mình thon thót...Thầy sao hịu được nỗi khổ của 1 kẹp pơ? Điệp ơi, cho tui đi cùng với. Vịt Teo team ơi: CTR hay hơn VTP, đúng ý Thầy pk ???

Attachments

233.8 KB · Views: 15
Cây nến “dài và to” hôm qua đã tìm được ra nguyên cớ là do ai tạo ra không các thầy nhỉ!?

Back