Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Bỏ qua biến động của tt, em thấy trên dak lak em giờ mở ra làm nông nghiệp cnc quy mô lắm. Các anh thấy ngành này ntn ạ?
Ngành này nếu được quản lý tốt, có vốn + quỹ đất ưu đãi thì triển vọng rất sáng. Nó là hướng đi sống còn, đúng đắn nếu NNVN muốn phát triển. Bà con làm NN trên Hòa Bình, Sơn La Mộc châu giờ cũng đang đi theo hướng này, rất khả quan.

Ngành này nếu được quản lý tốt, có vốn + quỹ đất ưu đãi thì triển vọng rất sáng. Nó là hướng đi sống còn đúng nếu NNVN muốn phát triển. Bà con làm NN trên Hòa Bình, Sơn La Mộc châu giờ cũng đang đi theo hướng này, rất khả quan.
Vậy ạ anh. Ở Hòa Bình, Sơn La trồng và nuôi gì vậy anh

Bỏ qua biến động của tt, em thấy trên dak lak em giờ mở ra làm nông nghiệp cnc quy mô lắm. Các anh thấy ngành này ntn ạ?
Theo em hiểu thì là vốn đầu tư ban đầu lớn, ví dụ ông Anh ở quê thử nghiệm trồng lan hồ điệp trên đất cát hà tĩnh thì quy mô cũng khá lớn á.
Quê thì xưa nghèo nhưng h so với các tỉnh phía bắc thì làm nông nghiệp ở vùng miền trung bây h bải bản lắm, tất cả đều có chuẩn v gap và các farm đều có mô hinh khép kín rất chi là hiện đại. Em nông dân nhưng thấy cũng ổn á.

Last edited:
ví dụ mã nào Anh, em phi vô ít
danh mục a chim htr có post á, phr ijc lpb với j j nữa :111:
Tùy theo khẩu vị và cách chơi của cá nhân mà nên mình thường không khuyến nghị hay phím ai cả. Chỉ lấy ví dụ thôi: Theo thầy thì PHR giá này là dưới hay trên giá trị?
nể, e chờ mãi phr chưa dề đầu 3 cho vợt tý:2cool_sexy_girl:

Tùy theo khẩu vị và cách chơi của cá nhân mà nên mình thường không khuyến nghị hay phím ai cả. Chỉ lấy ví dụ thôi: Theo thầy thì PHR giá này là dưới hay trên giá trị?
dạ em ko biết nhiều về fa, nên cũng ko dám bình
nhưng đáy vừa r ngang covid và giá này thì cũng mới bằng giá vinacap mua sở hữu làm cđl quý 2/2020.
cash per share gần 4k/1 cp, yield 10% và còn khả năng tạo ra lợi nhuận thực lớn hơn trong tương lai hoàn toàn ko dựa trên bánh vẽ như nhiều ông bds khác. Chỉ tiếc lúc về giá tốt thì em lại kẹp ở chỗ khác Anh ạ, h mới là lúc thong thả hơn để chọn hàng đổi tàu

Back