Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Sao giờ anh mới cồm, em đâu hủy lệnh được :6cool_beat_shot:
Chắc Idol đùa thôi ha, em cực kỳ cực kỳ cực tin tưởng vào tạt gút 2k1 và x21 lần TK của anh :3cool_adore:
Mai DCA tiếp thôi nà :4cool_beauty:
P/S : Rái Hết Ngầu, Ra Khỏi Hang, DCA theo Chán, Chờ XXX Tài Khoản./.
Mới nhận được lệnh phiên chiều, lúc sáng vẫn con hăng lắm, nhưng Idol bảo về thì về thôi. Cãi ai chứ ko dám cãi Idol.
Chỉ tiếc là kỳ này yếu sl, ko gồng lên được mốc 1tr. Haizzz, mãi nghèo.

Mới nhận được lệnh phiên chiều, lúc sáng vẫn con hăng lắm, nhưng Idol bảo về thì về thôi. Cãi ai chứ ko dám cãi Idol.
Chỉ tiếc là kỳ này yếu sl, ko gồng lên được mốc 1tr. Haizzz, mãi nghèo.
Em biết lỗi rồi, lần sau không dám chọc anh nữa đâu :3smiley_vn7:
Để chiều quay vô hang gom đồ gửi tiệm mai DCA anh nha. :green29:
Giờ lên 1tr/CP lãi những 15 lần chắc cũng đủ, hộp sâu... :4cool_beauty:
Xi du, mãi tin...:2cool_go:

Thiết tướng quân lại đổi chữ ký sang Xả!!!! rồi kìa :19:
Nhanh thật, Thiết ca và Idol đều có cách trade giống nhau. F0 bên kia nó còn ko hỉu vì sao Idol biến hoá nhanh quá, nó còn nghi ngờ bị hack nick...haizzz
Khảo cổ sờ tai, ko thể nào mò ra được chiu thức, uốn lượn như Dzong ...haizzz

Em biết lỗi rồi, lần sau không dám chọc anh nữa đâu :3smiley_vn7:
Để chiều quay vô hang gom đồ gửi tiệm mai DCA anh nha. :green29:
Giờ lên 1tr/CP lãi những 15 lần chắc cũng đủ, hộp sâu... :4cool_beauty:
Xi du, mãi tin...:2cool_go:
Uhm, thế là tốt, cá thì chia nhau phần đuôi cũng được. Tớ chốt xong, cổ sẽ còn tăng tiếp, ko có sập liền đâu... Thường là vại

Sáng nay Thiết ca dời về 1k2 rồi, Thầy đọc ko kỹ...
Giờ còn mỗi Chung Dương Idol, và uptrend thế kỉ. Có khi Idol này lên nắm trùm.
Hehehe
Ok a, thiếu sót quá, vậy là Thiết tướng chấp em cả đoạn đường chứ ko phải tam đoạn lên đỉnh nữa.

Ok a, thiếu sót quá, vậy là Thiết tướng chấp em cả đoạn đường chứ ko phải tam đoạn lên đỉnh nữa.
Sáng Thiết ca bảo là VNI lên 1k2 và cử Đại Tướng HAG ra trận.
=> Đúng trend con cá, con lợn...nhân dịp Chị Na mở cửa còn j? Có khi, VNI lên 1k2 thì HAG nó lên lại 30 chục hok chừng...ahihi

Sáng Thiết ca bảo là VNI lên 1k2 và cử Đại Tướng HAG ra trận.
=> Đúng trend con cá, con lợn...nhân dịp Chị Na mở cửa còn j? Có khi, VNI lên 1k2 thì HAG nó lên lại 30 chục hok chừng...ahihi
cái khúc này pải tài như Chim lâm xung, hay Chán đô đốc...vì kiêu binh (ông hay có 50%) ông dở cũng 10%...ông nào cũng superman. nên nông dân tôi về chốn cũ, sự nghiệp là của thầy. đúng là kiếm báu trao tay anh hùng. nhưng mà tiên phong nhiều khi tử trận kiểu anh đứt hôm nay hiiiiiiiiiii

cái khúc này pải tài như Chim lâm xung, hay Chán đô đốc...vì kiêu binh (ông hay có 50%) ông dở cũng 10%...ông nào cũng superman. nên nông dân tôi về chốn cũ, sự nghiệp là của thầy. đúng là kiếm báu trao tay anh hùng. nhưng mà tiên phong nhiều khi tử trận kiểu anh đứt hôm nay hiiiiiiiiiii
Em cũng bất tài, bảo kiếm gửi tặng Anh Hùng Rái Ngầu. Đoạn tới đây là đoạn Rái Ngầu gặm Táo...
Đến cuối cùng, thì em mãi là kẻ bám càng, Khảo Cổ còn son thì em còn đu bám.
Tạ Thiết ca!

Back