Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Vâng thầy, nên e mới nói là bán trước 1 phần, còn lại tăng tiếp lại chốt típ thui
Ý là tiền ko đổ qua chứng nhiều ngay được
Đợt này e cũng rang lạc rau cháo qua ngày thôi, ko dám kỳ vọng nhiều

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Ra ngõ gặp toàn người quen, cũng Hàn Tín chui háng cả hả anh :21:
@Chán thêm đồng đạo này a

Chốt xong, nó phi vèo lên 30k thì lại tiếc...
Cá ăn kiến kiến ăn cá... đến khi nào mới dừng được vòng quay?
Tương lai vô định, vui được lúc nào vui lúc ấy thôi Thầy.
:2cool_burn_joss_stick:
thầy quả là pro!
nếu chiếu theo năm 80 thì lp cao + thiếu dầu. THì thực sự mình chẳng muốn phán, lại nói dọa ma pà chị Đại hiiiiiiiiiii
CÁI quốc tế nó mà bull thì hay higher high chứ hông có giảm ngay. dự USD index tăng bèo lên 118-165

thầy quả là pro!
nếu chiếu theo năm 80 thì lp cao + thiếu dầu. THì thực sự mình chẳng muốn phán, lại nói dọa ma pà chị Đại hiiiiiiiiiii
View attachment 7623
CÁI quốc tế nó mà bull thì hay higher high chứ hông có giảm ngay. dự USD index tăng bèo lên 118-165
Dạ Thiết ca, em thấy em ngồi mò đỉnh đô la là sai quá sai... Đúng như Thiết ca chỉ điểm: Nghèo mà thanh thản, còn hơn Giàu mà âu sầu... Giờ nghĩ e mới thấm thía.

Cầu mong duy nhất một chuyện: Cụ Tổng nhà mình sang kia, đừng nhập khẩu đường lối Thịnh Vượng Chung của bác Tập... sợ V ca biến thành Jack ma phiên bản Vịt thì bỏ bu. huhu
Ps: Sợ hãi cá nhân, not financial advise!

Rầu xong, đêm nay 2 ông thần @Chán với @thietkieutam mất ngủ vì lo ngay ngáy, suốt ngày thần thần bí bí âm mưu, đã bảo cứ 3 chữ cái +mua/bán thôi cho yên bề gia thất :2cool_burn_joss_stick:
Sao liên quan đến mình nhỉ? Mình có biết cắt ghép hình ảnh như Anh Quềnh đâu ta? Mình chỉ toàn nói những điều chân thực, dựa trên bộ môn Huyền Bí (có thể kiểm chứng nha)... vậy mà cũng có nguy cơ bị Bế à? Sinh hoạt trên phố dzum nguy hiểm vãi...
:20:

Thôi, mai canh bán tím hết, Banh Thép BĐS cho đi hết. Giữ lại mỗi cô nàng Xệ Đít hui Thầy nha. Nghèo có số thật...:20:
Khoan khoan người ae, qua tuần bán chứ, mình phải tận dụng 2 ngày cuối tuần để lừa người chưa mua về 1 tương lai sáng lạn. Sẽ có giá tốt rồi chốt lấy miếng bít tết.
Kiểu như anh Ray Dalio ấy, full trái cổ thì chửi tiền là rác, khi full tiền thì lại bảo tiền mua dc kim cương :105:

Khoan khoan người ae, qua tuần bán chứ, mình phải tận dụng 2 ngày cuối tuần để lừa người chưa mua về 1 tương lai sáng lạn. Sẽ có giá tốt rồi chốt lấy miếng bít tết.
Kiểu như anh Ray Dalio ấy, full trái cổ thì chửi tiền là rác, khi full tiền thì lại bảo tiền mua dc kim cương :105:
Mình hok lừa ai, mà cũng mong là hok ai lừa mình. Sống cho trọn Chân Thiện Mỹ như Qua dạy mà Thầy.
Thôi phần thân và đuôi cá mình ko dám động đũa, chỉ xin tí đầu cá rồi off thôi. Online chém ró vừa nguy hiểm an ninh mạng, vừa bị GATO nữa... sống ko thọ! huhu
Chúc Tướng Sky, vạn phần trăm, vạn phần trăm, tăng NAV.

Mình hok lừa ai, mà cũng mong là hok ai lừa mình. Sống cho trọn Chân Thiện Mỹ như Qua dạy mà Thầy.
Thôi phần thân và đuôi cá mình ko dám động đũa, chỉ xin tí đầu cá rồi off thôi. Online chém ró vừa nguy hiểm an ninh mạng, vừa bị GATO nữa... sống ko thọ! huhu
Chúc Tướng Sky, vạn phần trăm, vạn phần trăm, tăng NAV.
Thui em cũng theo gót chân anh, bồ tát trong Phong Vân cũng có thọ đâu.

Sao liên quan đến mình nhỉ? Mình có biết cắt ghép hình ảnh như Anh Quềnh đâu ta? Mình chỉ toàn nói những điều chân thực, dựa trên bộ môn Huyền Bí (có thể kiểm chứng nha)... vậy mà cũng có nguy cơ bị Bế à? Sinh hoạt trên phố dzum nguy hiểm vãi...
:20:
Yên tâm thày, cứ mơ như chị Hằng, nói mé mé thì ai dám quy chụp [emoji1787]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Rầu xong, đêm nay 2 ông thần @Chán với @thietkieutam mất ngủ vì lo ngay ngáy, suốt ngày thần thần bí bí âm mưu, đã bảo cứ 3 chữ cái +mua/bán thôi cho yên bề gia thất :2cool_burn_joss_stick:

Anh doạ thế này thì các thầy ấy lại lặn vô hang rủ nhau bắt rận, mất đi sự sôi động của phố rùm :)

Có án lệ 2 năm tù cho tội tung tin giả rồi nhé. Không phải chỉ 7,5 triệu đồng nữa đâu các mày ạ :1:
chiều cười giờ chuyển qua trù hiiiiiiiii
chị chị em em mà thao lại copy clip thầy Chán ồi tống t 2 năm juven dậy ??? thầy đó chỉ cầu mong, tức là thỉnh cầu leader trân thành thui mà

Back